Help Nghỉ PTU Share vài trang JAV cho anh em chiến

em rất khoái công việc MMO đặc biệt là PTU ,nhưng em không biết chơi,đọc hoài không có hiểu,hơn nữa cũng không có Tool.anh nghỉ rồi,thì share luôn Tool và cách chơi PTU cho em với.

em rất khoái công việc MMO đặc biệt là PTU ,nhưng em không biết chơi,đọc hoài không có hiểu,hơn nữa cũng không có Tool.anh nghỉ rồi,thì share luôn Tool và cách chơi PTU cho em với.

Nghỉ hè + Đi học cải thiện tầm 1 tháng chú ơi :)).... Mai mốt xài tiếp :))

sao lại share cái rank tới 7 chai mấy vậy =)) hoảng hồn , phải chăng là của chủ thớt =)) cố tình hả :))

upppppppppppppppp share share share nữa share mãi, chúng ta phải vượt qua bọn tàu, đừng chỉ ngồi ăn một mình, hãy mạnh dạn chia sẻ cho những người khác, để chúng ta cùng giành nhau ăn, vì một tương lại tươi sáng, ko còn cảnh kẻ ăn ko hết người lần chẳng ra, mà tất cả cũng lần chẳng ra upppppppp

upppppppppppppppp share share share nữa share mãi, chúng ta phải vượt qua bọn tàu, đừng chỉ ngồi ăn một mình, hãy mạnh dạn chia sẻ cho những người khác, để chúng ta cùng giành nhau ăn, vì một tương lại tươi sáng, ko còn cảnh kẻ ăn ko hết người lần chẳng ra, mà tất cả cũng lần chẳng ra upppppppp

Chỉ có điều là thực tiễn luôn phũ phàng, có lẽ phải vài thế kỷ nữa khi nào vn chính thức lên "chủ nghĩa xã hội" thì may ra bạn à

Announcements

Forum statistics

Threads
420,573
172,630
Latest member
son0k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back