• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Nghỉ mmo4vn sell tất cả các thứ

nguyenducgiau

Newbie
Reactions
173
MR
0.000
Nhà em gặp khó khăn và giờ đả bán nhà máy tính của em cũng bán nốt thứ 6 họ lấy đi nên em nghỉ mmo lun giờ em ko có gì chỉ có
1acc zeek 185point ref của anh hoangvu1980 ko pik khi nào mới thành vip

Ảnh em nó đây em post ads điều lắm :) em đưa cả gmail của em zeeek này lun nhá :) mọi người cứ cho giá chỉ nhận $ LR thôi nha

Và 1acc gomze blance có 3.41$ ai súc hộ lun em bán 2LR :) ảnh em nó đây

Và 1 vài điều em muốn nói em cám ơn tất cả các bạn 4rum đả cho em nhiều kinh nghiệm kiếm $ và những người lun ủng hộ em nhất là 2 anh binbin28 và svalmta, hoangvu1980 đả giúp em rất nhiều :binhsua09: và các bạn thân của em quyennguyen,capchavietnam và nhiều người khác nữa
Em bán song mấy cái này xin BQT bane em forever lun nhá cho khỏi hiểm họa scan pass gì gì đó :)
Và em chúc 4rum ngày càng tiến lên cha ko mất tình cảm như bây giờ ko ai tinh tưởng ai và nạn hack tùm lum
Em xin hết

lại thêm 1 người ra đi :binhsua10:

ặc , mình đoán bạn ra ngoài kiếm tiền nên mới bỏ cách kiếm tiền onl đúng ko , nghe sơ qua nhưng cũng buồn , chúc bạn thành công vs hạnh phúc trong cuộc sống , gomez treo trung bính 1day đc nhiu $ bạn , có sài gì này nọ hỗ trợ ko :)

ặc , mình đoán bạn ra ngoài kiếm tiền nên mới bỏ cách kiếm tiền onl đúng ko , nghe sơ qua nhưng cũng buồn , chúc bạn thành công vs hạnh phúc trong cuộc sống , gomez treo trung bính 1day đc nhiu $ bạn , có sài gì này nọ hỗ trợ ko :)
Ko tớ bán máy tính giúp nhà lun bạn ạ, gomez tớ treo ngoài tiệm 10 máy mà 1 ngày lên 0.11

chúc chủ thớt sớm vượt qua cơn khó khăn, và thành công trong cuộc sống !:binhsua02:

Chúc bạn sớm quay lại voi MMO4VN

Chào
Tớ mua acc gomez cậu pm yahoo tớ nha
Thân

bưng cafe thì ở nhà làm ra nhiều tiền hơn mà bạn :(
Tớ bán máy tính để giúp nhà thêm ít $ lun hihi máy tính bán đi 1t500k cha mấy giờ nên nghỉ lun thứ 6 họ tới lấy máy

Ẹc lâu ko vô 4rum mà Sao ô ra nông nỗi này
Sao pải bỏ thế
Hay có công việc hay hơn mmo ak`
Chúc ô
Phát triển tương lai của mình thành công nhá
Hay lại quên thèn bạn này rùi

Ẹc lâu ko vô 4rum mà Sao ô ra nông nỗi này
Sao pải bỏ thế
Hay có công việc hay hơn mmo ak`
Chúc ô
Phát triển tương lai của mình thành công nhá
Hay lại quên thèn bạn này rùi
Úi trời ơi ông bạn của tôi quên ông rùi đổi YH rùi pmm qua YH new nhé YH: duvapnga_cungphaivuotqua

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,948
171,021
Latest member
ennypham01
Back
Top Bottom