Ngân hàng phim nén {Xem được trên cả di động và PC} >"< Vào ủng hộ nhaz

gialoui

Senior
Reactions
308
MR
0.000
Phim sau khi làm xong được update hàng ngày tại đây nhaz :binhsua20:
||| Ko yêu cầu phim tại topic này nhaz
. Thankz |||

Tất cả những phim trong topic này đều xem được trên di động + PC
:binhsua96:

*** Rule khi nhận phim:
^^ Comment ủng hộ + trả thankz đầy đủ
Mọi yêu cầu vui lòng ko post tại topic này
Ko spam bậy bạ + quảng cáo

$$ Công cụ hỗ trợ việc xem phim (PC): $$
Nối phim (dùng nối những file .001, .002,...):
http://www.mediafire.com/?tf8lw9whhaaoldd
Xem phim trên PC tốt nhất: http://www.download.com.vn/audio+video/audio+player/6600_vlc-media-player.aspx?op=download

:binhsua19:Chỉ tiêu làm phim:
+ Phim lẻ: Chỉ làm dạng DVD-Rip {900Mb} => Sau khi nén: <250Mb / phim {Dự kiến}
+ Phim bộ: Dự kiến sau khi nén <60Mb / tập

Link die thì các bạn báo tại đây luôn nhaz, mình sẽ up lại link khác :) Sẽ thử nghiệm host mới download nhanh hơn MF :D

Pass {nếu có}: mmo4vn

** Khuyến cáo: Ko nên xem phim có phụ đề trên di động có màn hình nhỏ hơn 2.8" vì rất dễ lên độ :)

## List Phim Đã Có ^^ {Chủ yếu là Vietsub}:

^^ Phim lẻ:

.Step Up 3.
X-men First Class (chicken412)

Sucker Punch {haibeo338vn}

Season Of The Witch {haibeo338vn}

Vú Em FBI : Cha Nào Con Nấy (Phần III) {binh6699}
Rango {Chú Tắc Kè Hoa}

Charlie's Angel 1 + 2 {Những thiên thần của Charlie}
The Twilight Saga: Eclipse {Nhật Thực} (Park)
Naruto Shippuuden Movie 1
Sex And Zen 3D (Nhục Bồ Đoàn) 20+
Naruto Shippuuden Movie 2 + 3 + 4

^^ Phim bộ:

Sự Quyến Rũ Của Người Vợ (mrbean111) Đang hoàn thành
Gia Đình là số 1 (pro_ofers_VN)
Dream High (Phim + Concert)
Bleach (Đang Hoàn Thành)

** Phim sắp ra mắt: **

Pokemon
Naruto Phần I
Naruto Shippuuden
All My Love (Sitcom Hài 2011)

$$ Ai muốn làm encoder giúp mình thì pm qua nick YM: knight_pok $$

Last edited by a moderator:

u072002

Junior
Reactions
15
MR
0.000
Ý kiến:
+ Đưa request flim nên có cả tiếng Anh và tiếng Việt (nếu có), năm.
+ Hỏi là còn vụ phụ đề và lồng tiếng tiếng việt thì sao ?
+ Chủ thớt có thể làm 1 bài chỉ chi tiết cách encoder luôn không ?
+ Flim đã có sẽ up lên đâu cho mọi người down về ?

ủa, tớ tưởng chỉ cần down film về, đổi duôi qua gp3 là coi dd bình thường

;) Làm đuôi .3gp phim rất xấu ko coi rõ sub đâu bạn. Mình làm đuôi .mp4 và nén cho các bạn luôn :)

---------- Post added at 12:59 PM ---------- Previous post was at 12:56 PM ----------

Ý kiến:
+ Đưa request flim nên có cả tiếng Anh và tiếng Việt (nếu có), năm.
+ Hỏi là còn vụ phụ đề và lồng tiếng tiếng việt thì sao ?
+ Chủ thớt có thể làm 1 bài chỉ chi tiết cách encoder luôn không ?
+ Flim đã có sẽ up lên đâu cho mọi người down về ?

_ Mình sẽ làm phim có phụ đề Việt hết, chỉ những phim nào ko có phụ đề thì mình sẽ làm phim lồng tiếng Việt :D
_ Cách encode là bí quyết riêng của mình nên nếu các bạn tham gia vào Team Encode thì mình mới chỉ dẫn
_ Film làm xong sẽ up lên Mediafire cho mọi người download và sẽ reply tại đây :)

;)
_ Mình sẽ làm phim có phụ đề Việt hết, chỉ những phim nào ko có phụ đề thì mình sẽ làm phim lồng tiếng Việt :D
_ Cách encode là bí quyết riêng của mình nên nếu các bạn tham gia vào Team Encode thì mình mới chỉ dẫn
_ Film làm xong sẽ up lên Mediafire cho mọi người download và sẽ reply tại đây :)

+ Phụ đề việt thì ok rồi, còn bạn nói sẽ làm flim lồng tiếng việt ? Vậy cho hỏi bạn sẽ có tự lồng tiếng hay tìm nguồn từ nơi khác ?
+ Tham gia Team encoder mới được chỉ cách encoder. Vậy cho mình hỏi tham gia vào team encoder có nghĩa vụ và quyền lợi gì ?
+ Film làm xong sẽ up lên MF. Vậy bạn có cách nào bảo đảm MF sẽ không xóa file ?
+ Cho mọi người cùng down, vậy có thể một số bạn nghĩ rằng một số người có tâm lý chờ người khác request rồi mình cũng có flim donw, không cần request chi cho tốn thankz ? Bạn nghĩ trường hợp này thì sao ?

+ Phụ đề việt thì ok rồi, còn bạn nói sẽ làm flim lồng tiếng việt ? Vậy cho hỏi bạn sẽ có tự lồng tiếng hay tìm nguồn từ nơi khác ?
+ Tham gia Team encoder mới được chỉ cách encoder. Vậy cho mình hỏi tham gia vào team encoder có nghĩa vụ và quyền lợi gì ?
+ Film làm xong sẽ up lên MF. Vậy bạn có cách nào bảo đảm MF sẽ không xóa file ?
+ Cho mọi người cùng down, vậy có thể một số bạn nghĩ rằng một số người có tâm lý chờ người khác request rồi mình cũng có flim donw, không cần request chi cho tốn thankz ? Bạn nghĩ trường hợp này thì sao ?

_ Dĩ nhiên là nguồn từ nơi khác, mình ko rảnh mà ngồi lồng tiếng lại cho phim =))
_ Bạn tham gia Team thì bạn có thể bik cách encode, bạn có thể tự làm phim cho chính bạn + có thêm kinh nghiệm encode phim. Nghĩa vụ của bạn chỉ là encode phụ phim zới mình để mọi người có phim sớm để xem :)
_ MF ko bao giờ xóa file vô cớ khi mình có tài khoản :( Vì mình đã từng up phim lên MF để lưu trữ cả năm trời cũng ko bị del :(
_ Thankz thì phải do ý thức tự giác của các bạn thôi. Nếu bạn ko có ý thức thì mình cũng ko đi đòi thankz được. :) Mình mong các bạn ủng hộ mình thôi :)

pro_offers_VN

Senior
Reactions
591
MR
0.000
cậu cho mình phim truyền hình dài tập của hàn quốc "Gia đình là số 1" phần 1 hồi kì trên HTV3 có chiếu nha :D + phim " Những cuộc phiêu lưu của sinbad " do Canada sản xuất nha , thanks cậu nhiều :D

cậu cho mình phim truyền hình dài tập của hàn quốc "Gia đình là số 1" phần 1 hồi kì trên HTV3 có chiếu nha :D + phim " Những cuộc phiêu lưu của sinbad " do Canada sản xuất nha , thanks cậu nhiều :D

Chà! :( 2 phim cậu yêu cầu đều hơi khó tìm, nhất là phim Gia đình là số 1. Bạn có link download thì send cho mình nhaz. Kiếm bản nào đẹp đẹp xíu nhaz ;)
Phim Sinbad xưa quá nên ko có ai làm sub cả, bản lồng tiếng cũng ko có nốt :)

Chà! :( 2 phim cậu yêu cầu đều hơi khó tìm, nhất là phim Gia đình là số 1. Bạn có link download thì send cho mình nhaz. Kiếm bản nào đẹp đẹp xíu nhaz ;)
Phim Sinbad xưa quá nên ko có ai làm sub cả, bản lồng tiếng cũng ko có nốt :)

phim nè " Gia đình là số 1 " nè cậu http://www.youtube.com/watch?v=fWGi6gwgaVM&feature=related nó chỉ có bắt đầu từ tập 10 đến về sau , cậu nén hết tất cả các tập lại dum mình nhé :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,972
176,449
Latest member
ecostream

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week