Ngân hàng nào thẻ debit cập nhật số dư online nhanh ?

hoanglan87

Banned
Reactions
9
MR
0.000
Mình đang dùng thẻ visa debit của eximbank, nhưng chức năng ibanking (xem số dư tài khoản online) cập nhật rất chậm, bình thường mất khoảng 3 ngày sau khi thanh toán mới thấy số dư thay đổi.

Các bác biết ngân hàng nào cập nhật số dư online nhanh không chỉ giúp mình, chứ để 3 ngày thì bất tiện quá, nhất là khi mua cái gì đó bằng paypal mà gặp vấn đề, không biết tài khoản của mình bị trừ tiền hay chưa.

Cám ơn các bác nhiều.

có acc VCB rồi mà k biêt làm sao làm thẻ debit visa nữa .. bác nào giúp e với :(
E mới học cấp 3 à hức hức .. chưa làm CMDN nữa.. đang định làm mà lười quá

Ở đây có nhiều bác vote cho VCB quá, chắc phải chuyển qua đó xem thử thế nào.

@_0s: em phải có CMD mới được, mà không có CMND sao làm được acc VCB?
Đi làm CMND đi, lớp 10 là làm được rồi mà.

@_0s: em phải có CMD mới được, mà không có CMND sao làm được acc VCB?
Đi làm CMND đi, lớp 10 là làm được rồi mà.

à đó là thẻ của ông ba :D ổng thấy làm onl trên mạng có tiền nên đưa thẻ để rút .. làm thẻ này có tốn tiền gì ko ạ hay là chỉ việc tới ngân hàng r kêu ng ta làm thôi :-?

Techcombank, vietcombank, ACB đều nhanh mà

à đó là thẻ của ông ba :D ổng thấy làm onl trên mạng có tiền nên đưa thẻ để rút .. làm thẻ này có tốn tiền gì ko ạ hay là chỉ việc tới ngân hàng r kêu ng ta làm thôi :-?

tốn 100k mở thẻ, hồi trước có 50k

tốn 100k mở thẻ, hồi trước có 50k

à hiểu rồi :D . hì hì tks mấy bác .. cái thẻ đó nếu mình làm visa bên VCB nếu mình extra LR hay wmz qua VCB thì rút = thẻ đó cũng đc đúng ko

acb cập nhật số dư 2->5 phút , Vietcombank và đông á bank chỉ vài giây

Mình không Đông á có thẻ visa debit.
Mình định làm của vietcombank, nhưng nghe thằng bạn nghe nói VCB chuyển tiền về VN bị mất.
Các bác cho ý kiến đi

Announcements

Forum statistics

Threads
420,596
172,656
Latest member
truyenbachhop

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week