• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

ngân hàng nào có stk chính là số thẻ nhỉ?

Status
Not open for further replies.

italkyou

Banned
Reactions
361
MR
0.000
Định làm visa mới nên muốn hỏi anh em xem ngân hàng nào có STK chính là số thẻ của visa

hinh như visa và thẻ ngân hàng mặc dù có liên kết nhưng vốn là 2 loại thẻ khác nhau mà sao trùng dc :)

Có Visa ACB prepaid bạn à, số thẻ chính là số TK.
Còn ngân hàng khác thì mình không rõ.

Visa ACB loại Pre số TK trùng số thẻ :binhsua39:

Visa Prepaid và Master Card của ACB nhé cậu :)

vừa rồi rút MB về gặp trục trặc nên ko lấy tiền về được thế là bọn ngân hàng lại refund
nên định thay thẻ thay vận cái

ACB :binhsua52::binhsua52::binhsua52:

ơ vậy ý thớt là mã tk trùng với cái mã trên thẻ ấy hả :| tưởng trùng tk ATM bt chứ :|

các loại visa thường đều trùng cả mà cái ACB mình cũng trùng :)

trong các thẻ của ACb thì thẻ nào là veri PP mà chỉ cần bỏ ra tầm <200k làm thẻ mấy bác tư vấn với! còn rút về thì e add DAB :D
http://www.acb.com.vn/khcn/cn_the_ttqt1.jsp link đây các bác xem cái nào phù hợp thì cho em cái link e thấy cái link ở trên các cmt trên :D

trong các thẻ của ACb thì thẻ nào là veri PP mà chỉ cần bỏ ra tầm <200k làm thẻ mấy bác tư vấn với! còn rút về thì e add DAB :D
http://www.acb.com.vn/khcn/cn_the_ttqt1.jsp link đây các bác xem cái nào phù hợp thì cho em cái link e thấy cái link ở trên các cmt trên :D

thẻ nào cũng đc, bỏ vào 200K là verify thoải mái, xong vẫn còn dư mấy $

thẻ nào cũng đc, bỏ vào 200K là verify thoải mái, xong vẫn còn dư mấy $
ko ý em là có 1 sô loại là phải bỏ tầm 3tr hoặc 500k vào thì mới đc lm thẻ ấy! loại đấy tiền đâu ra mà làm

ACB Prepaid đó bạn :D, xài tiện lợi lắm

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,932
171,011
Latest member
nguoidaibieuvn
Back