Ngân hàng cũng scam thì biết tin vào ai? (BIDV các bác ạ)

Status
Not open for further replies.
theo mình là chắc bạn nghe nhầm chứ đứa nào nói atm rút 15p có tiền thì dkm nó vào bank rút còn nhanh hơn, 15s là có tiền, mà nếu rút tiền ko nhận đc mà bị trừ, vào bank khiếu nại 1 tuần là có tiền

theo mình là chắc bạn nghe nhầm chứ đứa nào nói atm rút 15p có tiền thì dkm nó vào bank rút còn nhanh hơn, 15s là có tiền, mà nếu rút tiền ko nhận đc mà bị trừ, vào bank khiếu nại 1 tuần là có tiền
Ủng hộ ý kiến của anh,em đã từng bị 1 lần ATM của đôngá, nó trừ tiền mà ko nhã tiền ra, sau đó lên ngân hàng khiếu nại, nó giải quyết 24h là xong à.

mấy ATM kia đông t sang BIDV rút suốt có sao đâu :|

:binhsua03:Bởi vị bạn vẫn còn may mắn. Máy móc sẽ có lúc trục trặc là điều tất yếu, nhưng cách giải thích cho qua chuyện trên số tiền không nhỏ với người nông dân như ông PG thì là không thể chấp nhận được!

Con giao dịch viên nó bị ấm đầu ah?bạn gọi thẳng lên tổng đài của thẻ báo nhé.trc khi thu phí thẻ nội mạng các ngân hàng đã cam kết nâng chất lượng phục vụ nhưng mình k nghĩ nó lại nâng luôn cả time đợi nhận tiền hix.mình đã bị ATM k nhả tiền 4lần và lần nhiều nhất là 3triệu rút ngoài ngân hàng khác nhưng vẫn lấy lại đc sau 15ngày. ⠳♂♂♂

Mai là thứ 7 rồi, làm thế nào giờ. Không khéo *** trâu lâu hóa bụi, tốn tài nguyên diễn đàn thêm một bài report scam BIDV!
Nếu mình thắc mắc thì có được yêu cầu xem lại camera không?
Report scam BIDV với mỗi tờ biên lai có bị ban acc vì không đủ bằng chứng khôn

trước khi report BIDV scam ( =)) ) thì cậu cung nên kiểm tra tai cấy ATM mà cậu rut tiền. rất nhiều trường hợp xảy ra vs cấy rút ATM chứ ko phỉa ngân hàng. trước có lần tớ rút vài củ thì máy ok rồi./ nhận hóa đơn lun nhưng $ ko ra. Gọi ngay lên tổng đài báo luôn thì họ check hệ thông và báo lỗi cho mình . Tiền sau đó được refund lại như cũ. ĐÓ là trường hợp của tớ để tham khảo chứ 1 ngân hàng CP to như BIDV, lại còn có % nhà nước trong đó thì thử hỏi scam vài đồng có ý nghĩa gì.

p/s: Cẩn thận bọn BIDV nó biết nó tố cáo lên tòa thì ôm hận đó :m187:

Mai là thứ 7 rồi, làm thế nào giờ. Không khéo *** trâu lâu hóa bụi, tốn tài nguyên diễn đàn thêm một bài report scam BIDV!
Nếu mình thắc mắc thì có được yêu cầu xem lại camera không?
Report scam BIDV với mỗi tờ biên lai có bị ban acc vì không đủ bằng chứng khôn

trước khi report BIDV scam ( =)) ) thì cậu cung nên kiểm tra tai cấy ATM mà cậu rut tiền. rất nhiều trường hợp xảy ra vs cấy rút ATM chứ ko phỉa ngân hàng. trước có lần tớ rút vài củ thì máy ok rồi./ nhận hóa đơn lun nhưng $ ko ra. Gọi ngay lên tổng đài báo luôn thì họ check hệ thông và báo lỗi cho mình . Tiền sau đó được refund lại như cũ. ĐÓ là trường hợp của tớ để tham khảo chứ 1 ngân hàng CP to như BIDV, lại còn có % nhà nước trong đó thì thử hỏi scam vài đồng có ý nghĩa gì.

p/s: Cẩn thận bọn BIDV nó biết nó tố cáo lên tòa thì ôm hận đó :m187:

phản đối câu này
scam 10k cũng là scam scam 100k cũng là scam . scam vài dồng 1 thằng , vài thằng dc cả củ chứ chẳng chơi . HK rút tiền thì chỉ biết vào rút lỗi do minh chỗ nào chắc lỗi ko chịu chờ 15p
lần trc rút VCB cung bi trường hợp thẻ ra ,tiền éo ra , cuối cung lỗi ATM éo nhã tiền , làm gì có lỗi do khách hàng
ko trả tiên có nghĩa làm scam tố cáo cái éo gì
giờ éo bik dịch vụ thằng nào ngon ngon tý

vào mọe nó ngân hàng ghi phiếu mà rút, máy lạnh thổi tế đít đỡ phải vật vờ đứng đợi ở cây :binhsua57:

Cứ yêu cầu xem lại Camera.
Đây là quyền của khách hàng.
Nó mà ko chịu thì làm đơn tố lên trụ sở chính cho chít mịe nó đi.

chửi thằng vào cái thằng trả lời 15p sau tiên mới ra ấy.nếu 15p tiền mới ra thì ăn cám à

trả thẻ song phải đợi 15p nó mới ra $ :binhsua12:
móa cây ATM mạnh zữ, tớ chưa đầy 5 phút là ra tùm lum rùi :((

BIDV thì không scam gì cả đâu, có 400k mà đúng không bạn, nhưng nhân viên nó trả lời hơi bựa, đứa nào mà bảo mình đợi 15ph mới có tiền, mình chửi vào mặt nó lun ý :))), bạn lên BIDV kiện thôi, nó làm ăn vớ vẩn thì nó phải đền mình thôi!

Đứng 15' có mà mòn tờ-rim à,vãi trả lời của bọn NV :binhsua39:

15 phút cho 400k.. BIDV hôm trươc mình bị nuốt thẻ không rỏ lý do, chưa có thời gian để di đối chất.. hôm đó vào lỡ bấm giao diện tiếng anh, thể là nó tòi ra cái bảng kê và thông báo thẻ của bạn tạm bị giữ lại, đề nghị đến ngân hàng để làm việc..

mình nghĩ nghe nhầm làm sao chứ làm gì có ai trả lời 15 phút mới ra tiền, ngay cả các bạn còn làm gì có ai trả lời như vậy thì nhân viên ngân hàng họ được đào tạo thì họ k bao giờ trả lời như vậy.
Mình nghĩ nghe nhầm thôi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,758
170,845
Latest member
thienhoang99x

Most viewed of week

Most viewed of week