Warning Ngân hàng agribank quá khó hiểu

sao nó bảo đk online đc mà minh đang kí oke hết ròi n không ck đc nhỉ
chuyển khoản nhanh này có cần đăng kí gì đâu, nó là options có sẵn ở trên internet banking khi chọn ck liên ngân hàng rồi mà. Tiện nữa là giờ ck liên ngân hàng chỉ cần nhập stk nó tự load ra họ tên KH nên giờ ko còn lo gửi sai người

ck nhanh.png

Mình nhớ mẹ đời ông Agribank này đợt 30-4 coi thường ko rút tiền đi chơi ko rút được 1 cây nào Agribank với thẻ VCB. Phải nhờ ông Quyền này hay ông nào đổi cho :D. CK cũng chặn. Bó hàng luôn nghỉ lễ.

Mình nhớ mẹ đời ông Agribank này đợt 30-4 coi thường ko rút tiền đi chơi ko rút được 1 cây nào Agribank với thẻ VCB. Phải nhờ ông Quyền này hay ông nào đổi cho :D. CK cũng chặn. Bó hàng luôn nghỉ lễ.
k phải 100% n em chắc chắn ngày 1 tây và ngày 1 âm ck agri nội bộ nhá cũng vô cùng khó @@ âm phủ ngân hàng thật

không phải chém gió hay tát nước theo mưa

Mình dính 1 lần hãm lol của Agribank nên bỏ thẻ vứt luôn

Hôm đấy mát trời đi ra chi nhánh agribank , thấy quầy giao dịch vắng nên mình hỏi bảo vệ quầy rút tiền tại quầy

Mình ra gặp giao dịch viên tầm ngoài 40x , bảo là cho em rút tiền tại quầy từ tài khoản

Giao dịch viên chỉ tay : ra atrm rút đi

Mình : em rút 85tr chị ơi , atm rút mỗi lần đc 3tr lâu lắm

Giao dịch viên : ra atm đi , rồi lảng đi làm việc khác

Dù mình đã rất lịch sự vì gần bằng tuổi mẹ mình nên không lỗ mãng và quầy giao dịch thì các bạn biết của Agribank nó vắng như chùa bà đanh , chứ đông như bên VCB thì thôi cũng thông cảm

Thôi lẳng lặng ra atm rút sạch và về vứt mẹ xó thẻ đi , thề ko bao giờ xài

Rồi nghe báo cáo tuyên dương Agribank là ngân hàng thân thiện này kia tới phát ớn , ngày xưa internet banking nó củ chuối khó dùng vãi chưởng luôn

không phải chém gió hay tát nước theo mưa

Mình dính 1 lần hãm lol của Agribank nên bỏ thẻ vứt luôn

Hôm đấy mát trời đi ra chi nhánh agribank , thấy quầy giao dịch vắng nên mình hỏi bảo vệ quầy rút tiền tại quầy

Mình ra gặp giao dịch viên tầm ngoài 40x , bảo là cho em rút tiền tại quầy từ tài khoản

Giao dịch viên chỉ tay : ra atrm rút đi

Mình : em rút 85tr chị ơi , atm rút mỗi lần đc 3tr lâu lắm

Giao dịch viên : ra atm đi , rồi lảng đi làm việc khác

Dù mình đã rất lịch sự vì gần bằng tuổi mẹ mình nên không lỗ mãng và quầy giao dịch thì các bạn biết của Agribank nó vắng như chùa bà đanh , chứ đông như bên VCB thì thôi cũng thông cảm

Thôi lẳng lặng ra atm rút sạch và về vứt mẹ xó thẻ đi , thề ko bao giờ xài

Rồi nghe báo cáo tuyên dương Agribank là ngân hàng thân thiện này kia tới phát ớn , ngày xưa internet banking nó củ chuối khó dùng vãi chưởng luôn
thằng agribank này nhiều cái chuối lắm . nhưng mà mình có duyên hay là do mình chưa gặp mà từ lúc sài bank đến h đông á , agri , vcb .... các kiểu lúc nào ra quầy cũng gặp mấy chị giao dịch viên xinh sắn và thân thiện , nhiệt tình . chắc do số mình hên dù là bất cứ ngân hàng nào mà các bác hay phàn nàn . AH bọn agribank này có một cái mất dậy nữa là cái bọn tổng đài chăm soc khách hàng ý . đm họi cho nó no câu giờ lung tung hết mẹ hơn 1 phút , cước thì nó tính vài k 1 phút song rồi nó treo máy *** cho gặp nhân viên tổng đài để bắt mình chịu cước , thề là bọn nó *** nghe luôn vì có đợt em gọi liên tục trong vòng 4 ngày mà ko bao giờ đc tốn hơn 300k tiền điện thoại . đm mất dậy chưa từng có

Cách đây lâu lâu, mình cũng ăn hành 1 vụ với Agribank, giờ tởn đến già

Cần giao dịch hôm đó tầm gần 4h chiều của ngày thứ tư, mình ra ngân hàng VCB chuyển khoản sang Agri cho 1 người bạn ở miền Trung để mua hàng. Vì chuyển khác bank nên cũng lo chuyển chậm, tính trước thế nên vội vàng đi ngay chiều thứ 4 chứ ko dám để qua sáng thứ 5. Vậy mà ko biết nó làm ăn kiểu gì mà chuyển khác bank 2 ngày ko tới nơi, thế là nó nghỉ cuối tuần và hold mợ tiền qua đầu tuần sau.

Gọi VCB thì nó báo tiền đã dc chuyển qua bên hệ thống Agri rồi. Gọi hỗ trợ Agri thì lúc ko nghe máy, lúc nghe thì nói chuyện như bị não

Vậy là bị mắc kẹt. Mình chụp biên lai đã chuyển tiền có dấu đỏ từ VCB sang Agribank gửi cho bạn để xin họ ứng trước và mua máy ráp cho kịp tiến độ, họ tin nhưng lại ko có đủ tiền trong TK để ứng trước để mua, nên lại đành phải đợi tiền về nó mới đi mua dc. Sợ nhỡ việc nên nhờ bạn đi vay giúp từ người thân của nó

Tính cả nghỉ thứ T7, CN thì bị mình bị nó hold hơn 4 ngày. Sau đợt đó ko bao giờ giao dịch với bất cứ ai dùng Agribank, có Bank khác thì chuyển, riêng Agribank mình ko chuyển, vẫn sợ ăn hành . Vừa chờ đợi lâu vừa tức như bò đá, lại còn mất thêm cả tiền lót tay để xin vay gấp nữa. Cũng may là ko hỏng việc.

tưởng có mình em bị ai dè mấy anh cũng bị hí hí, em cũng chia tay cái ông a rí băn từ giao dịch đầu tiên và mãi mãi về sau e *** giao dịch với a rí băn nữa.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,321
170,449
Latest member
Gemshunter44

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom