SCAM Nexiaclix Reviews : SCAM or LEGIT ?

Site scam vẫn nhận dc lì xì bro, năm mới cho vui mà :) . Admin còn 2 site con nữa, từ h đến đó chắc chưa scam sớm đâu :p
vậy giờ mình ref được ko, chơi free ko update kiếm lì xì :p

vậy giờ mình ref được ko, chơi free ko update kiếm lì xì :p

Được bạn, ref xong báo danh và inbox số điện thoại để mình note lại nhé, từ h đến đó click đủ 28 standart ads đủ điều kiện là nhận dc lì xì :)

Update:
Các bạn click đủ 28 standart ads có thể pm để mình check lại và nhận lì xì ngay không cần đợi đến thời hạn tổng kết :)

Có không khí tết quá nhỉ bác ơi để xem mình còn là trẻ con nữa k nào :D

Thank you bác đã quan tâm, có hứng thú thì tham gia luôn ;)

p/s:
Dân gần trăm triệu ai người lớn
Nước 4000 năm vẫn trẻ con mà :oops:

:D

Bác lovebaby là ai thế? Bác báo danh để mình note lại info luôn, thank you bác :)

Các bác ref xong nhớ báo danh để em note lại nhé, vì event này em chỉ promo trên forum mình thôi, nên cần note lại đúng những bác tham gia để send thẻ cào :)

Hiện tại em thấy có 2 bác mới chưa báo danh, ko biết các bác có trên forum ko: lovebaby, nguyenduybaotn

Hi all,

Nhằm tạo không khí vui vẻ ngày tết cho anh em kiếm tiền mình sẽ lì xì thẻ điện thoại 50k tất cả các mạng cho anh em active ref. :) Thank you anh em đã quan tâm và ủng hộ mình, chúc anh em 1 năm mới hạnh phúc kiếm thật nhiều tiền :D

Thời gian thống kê danh sách từ hôm nay (04/02/2015) đến ngày 14/02/2015

Điều kiện nhận lì xì:
- Ref của mình tại link ref này: https://mmo4me.com/threads/nexiaclix-tuyen-ref-nexiaclix-bonus-upgrade-2-paypal.225620/
- Click tối thiểu 28 standart ads trong khoảng thời gian 04/02/2015 - 14/02/2015 (khoảng 6-7/10 ngày là đủ)
- Sau khi ref nhớ báo danh nick ref tại topic ref và inbox số điện thoại tham gia để mình note lại, ngày 14/02/2015 tổng kết, ngày 15/02/2015 mình gửi thẻ cào qua số điện thoại cho các bạn.

Các bonus upgrade account vẫn giữ nguyên :)

Chúc mọi người năm mới vui vẻ.

Best regards,

Update:
Các bạn click đủ 28 standart ads có thể pm để mình check lại và nhận lì xì ngay không cần đợi đến thời hạn tổng kết :)
đã ref, toiyeuemm, khi nào đủ 28 ads sẽ inbox sdt :D, cũng muốn chiến mà site có gói nâng cấp kiểu này sợ sống ko lâu

đã ref, toiyeuemm, khi nào đủ 28 ads sẽ inbox sdt :D, cũng muốn chiến mà site có gói nâng cấp kiểu này sợ sống ko lâu

Đã note, thank you bác :) Admin lập 2 site mới, nexiaclix cũng mới upgrade host, support và pay khá nhanh, paypal 1 thời gian rồi không có vấn đề gì (hình như admin có 3-4 acc paypal gì đó :oops: ) nên dự là sẽ sống đủ lâu để hòa vốn và lãi 1 ít bác :p về lâu dài nếu phát triển mình nghĩ admin phải sửa lại các gói upgrade :D

Tổng kết hôm nay, thank you mọi người đã vất vã, chúc ngủ ngon :)

1/. id: crazyman59
nick mmo4me: crazyman59
Click: 6

2/. id: nguyenduybaotn
nick mmo4me: nguyenduybaotn

3/. id: toiyeuemm
nick mmo4me: vancuongntu

4/. id: zozokiss758
nick mmo4me: zozokiss758

5/. id: yeulagitakg
nick mmo4me: yeulagitakg
Click: 4

6/. id: heocon
nick mmo4me: heocon
Click: 0

7/. id: truongton
nick mmo4me: truongton
Click: 5

8/. id: haph01673
nick mmo4me: haph01673
Click: 4

Best regards,

Last edited:
Tổng kết hôm nay, thank you mọi người đã vất vã, chúc ngủ ngon :)

1/. id: crazyman59
nick mmo4me: crazyman59

2/. id: nguyenduybaotn
nick mmo4me: nguyenduybaotn

3/. id: toiyeuemm
nick mmo4me: toiyeuemm

4/. id: zozokiss758
nick mmo4me: zozokiss758