NewSite PTC BuxDev.com triển vọng cao

foxp512

Junior
Reactions
33
MR
0.001
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Vừa tìm ra được site này thấy ngon, chắc là script elite nên cũng tương tự neobux, vilvin, probux, ..... nên là 1 điểm + cho em này

Thứ 2 là em này giá click khá ok, 1 này 4 ads 1 ads là 0.01$. Đặc biệt hơn là em này đang bn 1$ thẳng vào tk chính ( có thể rút được) nên các bạn có thể chiến nhiệt tình :D
Đây link ref của mình, các bạn ủng hộ, nếu các bạn chiến tốt thì mình sẽ rb 60-80%

kíc đến tết 2014 thì đủ min rút nhá :))

Bạn này dùng não tí đi, 1 ngày 4ads 0.01 =0.04 $ thì 25 ngày bạn sẽ có 1$ nếu chơi bt, suy ra 4x25 = 100 ngày bạn sẽ đủ min pay + 1 $ nó cho là 5$. Tớ chỉ giới thiệu vì giá click nó quá ngon + chế độ ref, đang giảm upgrade và có offer nữa. Còn cuongdolar như bạn thì vào cái chốn này làm gì =))

Do đa số newbie đều có tư tưởng ngại làm nên mấy ai click đến đủ minpay =)) ... chơi mmo mới biết giá trị đồng tiền nó ntn

Bạn này dùng não tí đi, 1 ngày 4ads 0.01 =0.04 $ thì 25 ngày bạn sẽ có 1$ nếu chơi bt, suy ra 4x25 = 100 ngày bạn sẽ đủ min pay + 1 $ nó cho là 5$. Tớ chỉ giới thiệu vì giá click nó quá ngon + chế độ ref, đang giảm upgrade và có offer nữa. Còn cuongdolar như bạn thì vào cái chốn này làm gì =))
mình chỉ nói vậy thôi . bạn cũng dùng não tí đi , kíc ads 100 ngày để lấy 80k =))
theo mình bạn nên dành time cho các công việc khác sẽ nhiều $ hơn ;))
toàn off 2.5/1con nhưng có chạy dc dek đâu =))

- - - Updated - - -

suy nghĩ lại đi bạn 1 ngày 0.04 đâu phải chỉ chơi 1 site nào mà nhiều site khác
treo lên auto click cứ thế mà add site vào đủ min pay login site with
đếm tiền
loại script có tool nào hỗ trợ đâu =)) mà au với chả tô =))

Do đa số newbie đều có tư tưởng ngại làm nên mấy ai click đến đủ minpay =)) ... chơi mmo mới biết giá trị đồng tiền nó ntn
dạ thì em là neu bai ;))
cứ cho bạn là pro đi =))
pro cũng chỉ là neu bai lâu năm mà thôi =))

dạ thì em là neu bai ;))
cứ cho bạn là pro đi =))
pro cũng chỉ là neu bai lâu năm mà thôi =))

Ý tớ k phải là tớ pro, ý tớ là cậu chỉ là 1 newbie trong ptc :D cậu chơi off hay gì tớ không biết nhưng đâu phải phải chỉ có off mới giàu. Site tớ giới thiệu là lợi cho cả member standar lẫn người có ý định upgrade :D đôi khi lại triển vọng hơn neobux thì ai biết đc. Click vài 3 cái quảng cáo mà lại kêu mất thời gian thì cậu là nhất rồi, thời gian thì phí cũng với newbie vì không click đến ngày nó pay còn nếu như mới vào mmo thì chả có gì là phí cả ..... nếu như làm off như bạn thì phải bỏ tiền xài sock +kinh nghiệm và tốt hơn cả là sư phụ còn ptc chả cần gì cả, thu nhập của tớ từ ptc vẫn đều đều 0.5-1$ 1 ngày :D không sư phụ, không sock, .... và k phải ai cũng có khả năng thức đêm cạp, hay có tiền để quăng vào invest, hyip .... đâu

Thằng này là bslbux đấy ! Đã từng scam ( thực ra là bảo trì !) ! H đổi domain, reset database chắc định scam nữa !

Announcements

Forum statistics

Threads
420,872
172,945
Latest member
taiiwinclub88

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back