Newbie xin được các Pro offer Android chỉ giáo

KieuHung209

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Em mới tham gia và tìm hiểu về offer nhưng có 1 vài vấn đề khúc mắc, mong được các bác thông não:

1. 1 IP khi làm cùng 1 offer có tên giống nhau, nhưng khác NET thì có xảy ra vấn đề gì ko ạ.

2. Những Offer thể loại Shopping, nếu không có yêu cầu ROI từ NET thì mình có cần nạp tiền vào ko ạ.

Em mới tham gia và tìm hiểu về offer nhưng có 1 vài vấn đề khúc mắc, mong được các bác thông não:

1. 1 IP khi làm cùng 1 offer có tên giống nhau, nhưng khác NET thì có xảy ra vấn đề gì ko ạ.

2. Những Offer thể loại Shopping, nếu không có yêu cầu ROI từ NET thì mình có cần nạp tiền vào ko ạ.
Mình thì như thế mình cứ lead, vấn đề lead được hay không

Vậy khi 1 Offer Shopping ko có yêu cầu phải ROI, thì mình có nhất thiết phải nạp tiền vào không bác
Nó không yêu cầu thì thôi nhưng đa phần dạng đó cần ROI nhiều

Nó không yêu cầu thì thôi nhưng đa phần dạng đó cần ROI nhiều

Thank bác, vì người quen của em bảo mấy offer dạng đó bắt buộc phải ROI kể cả khi không có yêu cầu, nên em mới thắc mắc và hoang mang. Hx

Thank bác, vì người quen của em bảo mấy offer dạng đó bắt buộc phải ROI kể cả khi không có yêu cầu, nên em mới thắc mắc và hoang mang. Hx
Gần như dạng SP đều cần ROI hết cái này nghiên cứu thêm để đở bị làm không công good luck

1. Khác net chắc sẽ ổn thôi.
2. này mình không có làm nên ko có kinh nghiệm rồi

À, em còn 1 thắc mắc nữa.

Làm thế nào để biết những offer nào của mình bị NET trừ tiền ạ, có cách nào thống kê lại những offer bị trừ tiền ko ạ.

Chào bạn !
1/ IP đã lead offer rồi thì có sang net khác mở lại vẫn ko mở được nha .
2/ Offers Shopping có nhiều loại nha bạn , còn tùy vào yêu cầu cảu off, thế nhưng thông thường thì không cần nếu net không yêu cầu ,
Thân !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,899
Latest member
laikocotk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week