Ask newbie rất cần sự giúp đỡ của các pro

Status
Not open for further replies.

ptunew90

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
như tít mình là newbie 100%. trước có chơi offer android khoảng gần 2 năm. nay khó ăn quá tính chuyển qua chơi PTU và chơi một số host thông dụng bây giờ như RG . có chịu khó đọc qua 1 số kinh nghiệm các pro đi trước nhưng vẫn còn nhiều chỗ chưa rõ. pro nào rảnh và có lòng tốt mong chỉ giáo mình thêm vài điều. hứa là sẽ không làm mất thời gian nhiều của các pro. cảm ơn rất nhiều!

làm offer ngon ăn mà, mình thấy người ta còn bỏ ra vài triệu để học

bạn làm được gần 2 năm chắc cũng khá rồi sao giờ còn bỏ sang làm ptu

thật mà các pro cứ chém. làm offer 2 năm nhưng đều là chích choác chứ có traffic thật đâu. với cả ko phải là đứng núi này trông núi nọ đâu mình biết bên này thu nhập như nào mà. với cả ko ham học hỏi cả đời chỉ biết 1 thứ thì sao khá đc. bác nào làm offer thì biết rùi đó, nói chung là hên xui hơn ptu nhiều lắm.

mình biết chứ. nhưng thu nhập từ nó là thành quả và công sức. và nó cũng đều hơn là làm off. làm off ở việt nam thì gần như 100% chích choác. còn mình muốn làm ptu theo kiểu sale. vừa có công việc ổn định vừa nâng cao khả năng SEO cũng như quản lý xây dựng trang web. quá nhiều việc tốt tại sao ko chọn ptu rồi sau này có trafic rùi treo quảng cáo làm ăn lương thiện có hơn ko

Nói rất hay, cố lên bạn nhé, ptu không khó đâu, ngày làm 30 phút tháng có chục củ chơi :rolleyes:o_O

bác pro vậy share e chút kinh nghiệm đi. giờ chỉ mong 1 ngày ổn định vài $ là ngon rồi :D. sau này học thành tài chắc chắn ko quên ơn bác :p

sao lại nát bạn? bạn có thể giải thích thêm giúp mình được ko. cám ơn bạn nhiều. hoặc ko tiện nói ở đây bạn để lại yh! or skype mình với bạn trao đổi thêm

Nhiều vấn đề, DMCA, host cheat ngày càng mạnh, site nhỏ die nhiều, site lờn post ngày càng khó lắm rule. Nói chung newbie mới vào thì phải kiên trì chịu đói 1-2 tháng.

ptu bây giờ newbie nhảy vào kiếm ăn khó lắm! hehe chơi cái khác đi cậu!

PTC đi bạn... PTU đang kiếm ăn ngon bạn nhảy vào ae ai nỡ chia bát cơm của mình :D

Đơn giản là thế này, 1 bác đang chơi gfx ngon lành bây giờ bạn nhảy vào bảo bác ấy chỉ cho up gfx thì bác ấy móm cmnr, nó không như offer hay ptc, môi trường cộng hưởng, càng đông càng thơm. Còn bạn muốn chơi ads thì tự làm site chơi thôi cần gì ai chỉ.

đọc qua 1 số kinh nghiệm thì chiến đi, mua cái auto về down up file, bỏ vô auto spam, ko thì làm web......... thế thôi, hỏi gì nhiều

hì mình hiểu rùi chắc các bạn sợ mình chen bát cơm ùi. thú thật là mình ko đi theo hướng của các bạn đang làm nhưng có một số thắc mắc nên mới hỏi. đảm bảo ko đụng chạm bát cơm của ai cả.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,897
172,985
Latest member
minhhop22

Most viewed of week

Most discussed of week