Ask newbie muốn hỏi :'( mong các bác rảnh trả lời hộ

eee123ttt

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Call me! Call me!
Em cũng tập chơi cái này, em lập kênh ytb ban đầu liên kết vs GA như sách :( cơ mãi em k thấy cái GA nhảy tiền,xog em lên tìm tiếc phát hiện dùng Net tiện hơn,em xóa quoách cái GA đi tại em nghĩ bỏ liên kết GA ms vào net đc :'( xog loay hoay kiểu gì em lại tạo lại cái GA ms vì thấy không bỏ được liên kết xog em đọc ms biết là vào net nó tự bỏ GA ,em hỏi là trog youtube em có ít tiền thì giờ coi như mất phải không ạ và nên vào Net nào cho newbie tiện nhất ạ.

tukay2704

Junior
Reactions
36
MR
0.000
Em cũng tập chơi cái này, em lập kênh ytb ban đầu liên kết vs GA như sách :( cơ mãi em k thấy cái GA nhảy tiền,xog em lên tìm tiếc phát hiện dùng Net tiện hơn,em xóa quoách cái GA đi tại em nghĩ bỏ liên kết GA ms vào net đc :'( xog loay hoay kiểu gì em lại tạo lại cái GA ms vì thấy không bỏ được liên kết xog em đọc ms biết là vào net nó tự bỏ GA ,em hỏi là trog youtube em có ít tiền thì giờ coi như mất phải không ạ và nên vào Net nào cho newbie tiện nhất ạ.
net đa số họ chỉ nhận content hoặc reup cực tốt ít bản quyền nên vào các net ngon hầu như là ko thể . còn vẫn đề bác nói huỷ liên kết GA thì vào net nó tự out GA . không có cách nào và cần để huỷ GA hết. tiền trong kênh sẽ đc tính vào GA liên kết cuối cùng của tháng .:D

net đa số họ chỉ nhận content hoặc reup cực tốt ít bản quyền nên vào các net ngon hầu như là ko thể . còn vẫn đề bác nói huỷ liên kết GA thì vào net nó tự out GA . không có cách nào và cần để huỷ GA hết. tiền trong kênh sẽ đc tính vào GA liên kết cuối cùng của tháng .:D
Cơ cái GA của em cũg 1 thág rồi mà em k thấy nó nhảy tiền ý,thế em hủy mịe nó đi,h liên kết GA mới thì nó lại tính lại từ bây h à,số tiền trk đó trong youtube coi như bỏ bể ạ

alele

Junior
Reactions
45
MR
0.017
Từ năm 2015 GA ko hiển thị thu nhập ước tính của youtube nữa, chỉ hiển thị pageview, RPM, và 1 số thông số khác, ko có show earnings estimated như trước. Thu nhập trong youtube là thu nhập cuối cùng rồi đó. Trang home thấy nhảy pageview là kết nối rồi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,892
176,355
Latest member
truongvokyz

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week