newbie Đà Nẵng tìm sư phụ

Tlee2612

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
Híc tình hình là em và thằng bạn em , 2 thằng vọc mmo suốt ngày mà toàn ăn quả lừa , muốn có sư phụ nào ở đn thu nap đệ tử chỉ dạy , tụi em đã có kinh nghiệm chiến off mobile :( , tất cả các thể loại kể cả đầu tư , bác nào muốn nhận đệ tử thì nhận 2 tụi em với

:D vọc cố 3 4 năm nữa là giỏi à - nếu như ko giỏi tiếng anh và code đẳng cấp .... đây nè - có giỏi gì đâu - toàn ăn ngủ nghỉ à . học dốt lắm
giờ cứ cạp chơi ra tiền nếu lười làm - thích thì hyip hay betting dù cá độ vui toàn thua

:D vọc cố 3 4 năm nữa là giỏi à - nếu như ko giỏi tiếng anh và code đẳng cấp .... đây nè - có giỏi gì đâu - toàn ăn ngủ nghỉ à . học dốt lắm
giờ cứ cạp chơi ra tiền nếu lười làm - thích thì hyip hay betting dù cá độ vui toàn thua
thế nguồn thu chính của bác giờ là gì :))

:D ở nhà ngủ nghỉ - thiếu tiền cạp - ngày hôm sau có tiền tiêu - đang tập trung mảng betting và hyip ( hyip là chủ yếu ) nhưng cần vốn - nên giờ bắt đầu à - vừa cạp tiêu vừa cố trích ra tí - để vài tháng có tiền đầu tư vào hyip

:D ở nhà ngủ nghỉ - thiếu tiền cạp - ngày hôm sau có tiền tiêu - đang tập trung mảng betting và hyip ( hyip là chủ yếu ) nhưng cần vốn - nên giờ bắt đầu à - vừa cạp tiêu vừa cố trích ra tí - để vài tháng có tiền đầu tư vào hyip
đầu tư nhiều không bác , muốn nghiên cứu cái này có khó không :) ?

đầu tư nhiều không bác , muốn nghiên cứu cái này có khó không :) ?
:rolleyes::rolleyes::rolleyes: càng nhiều ăn nhiều - ít ăn ít - nói chung môn thể thao nào dành cho ai từng bị ăn cam mới khôn ra đươc - nói chung là cái này dễ nhưng mà ko phai ai cũng nắm bắt được lòng dạ con người ( ad site đó à ) nó tham hay ko
môn nay đừng có ngu dại gì mà tìm sư phụ hay theo chân 1 pro nào đó - chết đột tử đó à
nhưng mà có chiến thuật và quản lý vốn thì phải gọi là quá ngon luôn ( :D ko khuyến khích nhé - vì môn thể thao dành cho người ko có kiến thức và có vốn đầu tư - dạng như gửi ngân hàng nhưng lãi xuất cao đó à )
http://allmonitors.net/top/

Announcements

Forum statistics

Threads
419,517
171,563
Latest member
Tam9898

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week