Newbie có nên tham gia captcha vào lúc này không

doremon1990d

Junior
Reactions
44
MR
0.024
còn đi học thì lo học thôi,bạn mà là em tôi,cấm đụng vào cái thế giới forum tiền bạc này
rồi đến lúc anh chị or bố mẹ của you bảo: tao mà biết mày tham gia cái trò này, t cấm :m144::m144::m144::m144:

behu

Banned
Reactions
1,691
MR
0.000
rồi đến lúc anh chị or bố mẹ của you bảo: tao mà biết mày tham gia cái trò này, t cấm :m144::m144::m144::m144:

:)) người nào ở trong forum này mới biết ,bạn trong mmo4 thì cũng biết rồi,ôm cái máy suốt ngày,trừ người ngoài thì muốn tham gia gì tham gia.ai thèm cản =))

- - - Updated - - -

mmo có gì xấu mà cậu cấm :|

tùy mỗi người mà bạn :) người cấm người ko

i3lackC4t

Junior
Reactions
30
MR
0.043
Mình nghĩ là nên làm capt trước đi bạn , rồi từ từ có kinh nghiệm và tìm hiểu những cái khác, là cả 1 quá trình chứ k ngày 1 ngày 2 được đâu ... chúc bạn thành công ^^

themen99

Legendary
Verified
Reactions
2,892
MR
1.318
$75.00
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
Thấy mọi người tư vấn cũng khá đầy đủ về bức chân dung "Captcha rồi"
Nói chung thì làm nghề captcha cũng chẳng có khá giả gì, chủ yếu lấy công và sự siêng năng, cần cù làm lời thôi...Thấy cái nit chủ topic từ 2011 lận. Nếu lúc đó bắt đầu cap thì giờ chắc cũng khá giả rồi..
Giờ vào captcha thì cũng chưa gọi là muộn. Nhưng hơi khó khăn thôi..
Điều kiện cần và đủ để thành công với con đường captcha:
+Kiên trì
+Cần cù
+Gian manh tí (ko có nghĩa là cheat nhá)
Newbile thì ngày chắc tầm 1-2$/day tùy vào độ kiên trì.Hiện giờ mấy lão oldbile thì chắc ngày max cũng được 5~10$.
Giờ có 2 con đường cho newbile 1 là làm thuê cho các ông chủ trong BOX REF [Very BQT]. 2 là bỏ ra xíu $ để mua pannel or groups để làm solo..Chọn 1 dự án thích hợp để chiến rồi từ từ sẽ có thêm nhiều kinh nghiệm...
Có khó khăn gì thì pm đờ men.Gíup được sẽ giúp. CHủc cậu thành công

Nói chung thì làm nghề captcha cũng chẳng có khá giả gì, chủ yếu lấy công và sự siêng năng, cần cù làm lời thôi...Thấy cái nit chủ topic từ 2011 lận. Nếu lúc đó bắt đầu cap thì giờ chắc cũng khá giả rồi..
+Kiên trì
+Cần cù
Newbile thì ngày chắc tầm 1-2$/day tùy vào độ kiên trì.Hiện giờ mấy lão oldbile thì chắc ngày max cũng được 5~10$.
Giờ có 2 con đường cho newbile 1 là làm thuê cho các ông chủ trong BOX REF [Very BQT]. 2 là bỏ ra xíu $ để mua pannel or groups để làm solo..Chọn 1 dự án thích hợp để chiến rồi từ từ sẽ có thêm nhiều kinh nghiệm...

Cái này là cái gì thế chỉ em với anh đờ men ơi:binhsua141:

Gian manh ở đây có thể hiểu theo nghĩa như thế này.
Ban ngày mình gõ Pix vì pix load tốt.Nhưng nếu cậu nào sống về đêm thì chọn CT - Qlink load tốt và rate cao vào ban đêm.Kết hợp các dự án với nhau, lựa thời cơ mà phang thì :binhsua57:Gian là chổ ấy ấy...

conami

Junior
Reactions
10
MR
0.000
Mình có vài câu hỏi muốn hỏi mọi người .
Nghề captcha có thể thay thế cho 1 việc bình thường lương tháng chỉ 3tr không ?
Nhề captcha có thể làm việc lâu dài cho sau này không ?
1 Dân capcha pro 1 tháng kiếm được bao nhiu ?

quycmf8

Junior
Reactions
19
MR
0.033
+Kiên trì
+Cần cù

Bác ơi cho em hỏi, tại sao mình cần phải tham gia vào group của các bạn kia,nếu như ko tham gia thì mình làm solo giống như là làm trên megatypers reg acc chiến.Tại sao mình phải cần mua pannel để chiến vậy Bác. Em newbie mong bác trả lời giúp em.

chipnho

Hero
Reactions
295
MR
0.054
Chào ae trong box captcha, chẳng là mình mới xin nghỉ việc và đang chờ tìm việc mới. Trong thời gian này mình có nhiều thời gian rảnh rỗi nên muốn làm thêm việc gì đó kiếm chút thu nhập. Tham gia forum từ hồi còn đi học nhưng mình chủ yếu sinh hoạt bên box invest thôi. Các pro cho mình hỏi bây giờ newbie tham gia captcha có được ko? Mới làm thì được bao nhiêu $/ngày. Mong ae giúp đỡ. Thanks!
http://mmo4me.com/showthread.php?88...-toan-theo-ngay-gia-cao-dao-tao-newbie-No-min
mình đang tuyển newbie hỗ trợ nhiệt tình, giá cao ngất trời, thanh toán mõi ngày, no pay min :binhsua160:

Mén ơi em chuyển giới sao có người gọi anh kia :binhsua146:

Bác ơi cho em hỏi, tại sao mình cần phải tham gia vào group của các bạn kia,nếu như ko tham gia thì mình làm solo giống như là làm trên megatypers reg acc chiến.Tại sao mình phải cần mua pannel để chiến vậy Bác. Em newbie mong bác trả lời giúp em.
Được. NẾU không muốn tham gia nhóm thì có thể chiến solo với mega (nhưng nếu ko có tiền án bệnh tim mới chiến được thằng này)
"Pannel" thực chất nó cũng là 1 cái id thui.Nhưng nó có quyền ref (tạo) tài khoản con để mình chiến.Một số dự án bắt buộc phải có pannel (CT, Qlink).Ưu điểm của việc có pannel là mình có thể tự thân vận động về việc payment, cấp phát tài khoản mà không cần phụ thuộc vào người khác và hưởng rate max (rate thực tế trên dự án).
Có gì không rõ cứ pm yahoo.Mình suport cho nhanh!
Mén ơi em chuyển giới sao có người gọi anh kia :binhsua146:
Đờ men là con trai mờ..lêu lêu

vodanhlata

Hero
Reactions
457
MR
0.501
Chat with me via Skype
Mình có vài câu hỏi muốn hỏi mọi người .
Nghề captcha có thể thay thế cho 1 việc bình thường lương tháng chỉ 3tr không ?
Nhề captcha có thể làm việc lâu dài cho sau này không ?
1 Dân capcha pro 1 tháng kiếm được bao nhiu ?
1h tầm 1600code chơi ct hoặc pix thì thiếu j` :-?
Cao thủ thì cứ táng đc 2k code/1h về đêm thì 10$/1 ngày 300$ + 1 tháng nếu làm thêm ban ngày

sao moi nguoi danh duoc nhieu the nhi. >< sao to danh duoc it tien the
hỏi ngược lại thế này....sao mọi người tốn nhiều thời gian để đánh thế mà sao mình dành ít thôi gian để đánh thế ;)), cái gì cũng có giá của nó thôi bợn.p/s: cho bạn thêm 1 câu: don't work hard work intelligent

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,972
176,449
Latest member
ecostream

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week