Ask [newbie] cần pro or người nhìu kinh nghiệm hướng dẫn kiếm tiền.

Đừng lên chơi fanbox nhé thread a cast out 100$ mà gần tháng rồi tiền chưa về nhé còn rất nhiều người cũng chưa rút được từ tháng 1 đến giờ đó

Đừng lên chơi fanbox nhé thread a cast out 100$ mà gần tháng rồi tiền chưa về nhé còn rất nhiều người cũng chưa rút được từ tháng 1 đến giờ đó

Gì ghê zậy bạn? Định bỏ tiền vào boot kiếm lời mà kiểu này sao dám bỏ vào hả trời?

Gì ghê zậy bạn? Định bỏ tiền vào boot kiếm lời mà kiểu này sao dám bỏ vào hả trời?
Đầu tư vào đó 3 triệu rồi nè giờ vẫn đang PU cam còn tầm 14 ngày nữa mới hết hạn mà bỏ rồi chán trả buồn chơi ( lý do chưa nhận được đồng nào từ nó :( ) người cũ thì đi gần hết người mới thì cứ nhao vào đấy là mình nói vậy nhắc nhở thôi còn muốn chơi hay không là tùy mọi người mà :D

Mình thì đầu tư 25 $ vào đó rồi không được PU vàng . Support nó thì nó bảo để nó kiểm tra. refund tiền lại thì nó đe dọa là sẽ khóa nick đợi nó 10 ngày không có kết quả gì . Delete nick luôn . từ bỏ Fan box luôn.

Đầu tư vào đó 3 triệu rồi nè giờ vẫn đang PU cam còn tầm 14 ngày nữa mới hết hạn mà bỏ rồi chán trả buồn chơi ( lý do chưa nhận được đồng nào từ nó :( ) người cũ thì đi gần hết người mới thì cứ nhao vào đấy là mình nói vậy nhắc nhở thôi còn muốn chơi hay không là tùy mọi người mà :D

Mấy bữa nay vào fanbox cũng thấy lạ 2 a Quang Hiếu với Thanh Công hồi trước hướng dẫn mình giờ ko còn trong top nữa. May mà chưa dip tiền vào ko thì đi bán muối luôn rồi.:D

Mấy bữa nay vào fanbox cũng thấy lạ 2 a Quang Hiếu với Thanh Công hồi trước hướng dẫn mình giờ ko còn trong top nữa. May mà chưa dip tiền vào ko thì đi bán muối luôn rồi.:D
Thì đó chính ông hiếu là người pay tiền từ tháng 1 về đến giờ mà vẫn chưa nhận được đó :oops: giờ có thấy ông ấy top nữa đâu :D

Mình tham gia tháng 8, đầu tư tổng cộng 500$ vào. Đến tháng 3 này mới thu lại được 600$. Vừa rồi cho cho ăn cục boót 1000$ chờ 3 tháng sau nữa. Như thế mất 9 tháng mới thu hoạch được, mà không biết đến lúc đó có lấy dc ko hay lại ăn cuc bốt 1000$ tiếp rồi lại chờ đến lúc scam đây.

nếu chơi luân phiên 3 acc thì vẫn rút bình thường nhé:cool:

là ntn bác đầu tư cả 3 acc rồi pay ve cung 1 paypal à
ừ.cơ bản là lập 1 acc chính và 2 acc cộng đồng.xong chơi luân phiên thì mới rút được:cool:

dep vào fanbox thì thà tìm pro hyip mà theo, ăn thua sau 1 ngày biết ngay đỡ phải hóng hóng mấy tháng trời cứ như con hóng mẹ đi chợ về ấy :D
yahoo: traidaohoa1234 đang mở học viện hyip đây này pm thử xem :D

em chơi cái nào ngon mà uy tín á các bác

Úi chài...bị hold thì veri này kia để nó sớm nhả Hold đi chứ...200$ chứ đùa à mà ngồi im nhìn @@
với 200$ bạn nên tập tành mua đi bán lại or làm Aff cho bên ngoài cũng được mà :rolleyes:

Announcements

Forum statistics

Threads
419,924
171,969
Latest member
sanphukhoa

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back