• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Newbie cần hỏi một số vấn đề cơ bản

Trungtd

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Đầu tiên mình xin được gửi lời chào đến tất cả các bạn đã ghé topic này.

Mình có một vài vấn đề định hỏi về btc (bitcoin) và sàn giao dịch BTC-e không biết post vào đây có đúng quy định của diễn đàn không? Nếu không thì xin Mod bỏ quá và move sang box khác hợp lý hơn. Mình xin đi vào câu hỏi luôn, mong mọi người đã đi trước có thể bớt chút thời gian giải đáp cho mình với, mình nghĩ nó đều là những vấn đề cơ bản thôi nhưng thực sự là không biết hỏi ai nên rất khó khăn.

1. Cách nạp tiền nhanh nhất vào BTC-e mà mọi người hay dùng có phải là mua một đoạn code (BTC ecode) của các thương gia rồi vào Redeem có phải không nhỉ? tương tự như vậy nếu mình muốn rút tiền về VN?

2. Nếu mình định đầu tư vào BTC-e, chơi kiểu lướt sóng thì ngoài tài khoản BTC-e ra có cần phải có tài khoản nào nữa không (mình thấy mọi người hay nói đến ví điện tử gì đó đễ trữ bitcoin?)

3. Và nếu bác nào có kinh nghiệm đầu tư các thể loại coin này như btc, ltc có thể bật mí một chút kinh nghiệm không ạ? mình xin cảm ơn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom