Newbie cần các tiền bối chỉ giúp

tungduong129

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Như trên em muốn tìm một cách kiếm tiền để lấy chút tiền tiêu vặt mỗi tháng nhưng chưa có kinh nhiệm gì về MMO mong các bậc tiền bối chỉ giúp!!! Nguyện vọng của em là 2$-5$ 1 ngày thui mong các anh chị chỉ giúp.:)

Last edited:
Như trên em muốn tìm một cách kiếm tiền để lấy chút tiền tiêu vặt mỗi tháng nhưng chưa có kinh nhiệm gì về MMO mong các bậc tiền bối chỉ giúp!!! Nguyện vọng của em là 2$/h mong các anh chị chỉ giúp.:)
NB mà nguyện vọng cao thế thím. :):):). Không phải nói chứ NB kím 2$/ ngày đã khó rồi chứ 2$/h.

Upvote 0
Như trên em muốn tìm một cách kiếm tiền để lấy chút tiền tiêu vặt mỗi tháng nhưng chưa có kinh nhiệm gì về MMO mong các bậc tiền bối chỉ giúp!!! Nguyện vọng của em là 2$/h mong các anh chị chỉ giúp.:)

Với thái độ của b thì ko ai share đâu khỏi tốn thời gian , ai lên MMO đều tự tìm hiểu là chính , ko ai đi share miếng cơm đâu

Còn với cái "tiền tiêu vặt" mà 2$/h thì b có vẻ hơi ảo tưởng khi mới tham gia mmo rồi , tốt nhất giờ b nên xin việc gì làm thêm hay lục tung 4rum lên mà tự vọc lấy gì đó kiếm kinh nghiệm.

Xin lỗi mình ko biết bạn nghĩ gì nhưng mình còn đi học nên ko nhìu thời gian bạn hiểu chứ

với suy nghĩ như thế này thì b về xin tiền ba má đi cho nhanh , chứ với cái tinh thần "t ko có nhìu time nhưng t muốn có nhìu tiền ok ?" thì ................

Upvote 0
Với thái độ của b thì ko ai share đâu khỏi tốn thời gian , ai lên MMO đều tự tìm hiểu là chính , ko ai đi share miếng cơm đâu

Còn với cái "tiền tiêu vặt" mà 2$/h thì b có vẻ hơi ảo tưởng khi mới tham gia mmo rồi , tốt nhất giờ b nên xin việc gì làm thêm hay lục tung 4rum lên mà tự vọc lấy gì đó kiếm kinh nghiệm.

với suy nghĩ như thế này thì b về xin tiền ba má đi cho nhanh , chứ với cái tinh thần "t ko có nhìu time nhưng t muốn có nhìu tiền ok ?" thì ................

Vote 100 like cho cm này :D

Sống cuộc sống ảo tưởng sức mạnh quen rồi thì phải :D , 2$ ở bên Mỹ cũng là 1 số tiền không nhỏ, 2$/1 h ở Việt Nam nói là để tiêu vặt , bạn chủ topic có biết chỉ với 2$ có thể đủ 1 bữa ăn cứu sống người chết đói ở bất kì Quốc Gia nào ko ? :D

Upvote 0
Vote 100 like cho cm này :D

Sống cuộc sống ảo tưởng sức mạnh quen rồi thì phải :D , 2$ ở bên Mỹ cũng là 1 số tiền không nhỏ, 2$/1 h ở Việt Nam nói là để tiêu vặt , bạn chủ topic có biết chỉ với 2$ có thể đủ 1 bữa ăn cứu sống người chết đói ở bất kì Quốc Gia nào ko ? :D
bên thebot nhiều bác ở us, châu âu kiếm 5$ còn sướng bạn nhỉ.... ng ta qua hotdeal có cái trúng 3$ cũng đã chúc mừng ầm ầm

Upvote 0
new mà nói chuyện như bố đời thiên hạ, chắc chả ai giúp đâu, vãi cả 2$/h :D

Upvote 0
để kiếm 2$/h thì làm app có khả năng kiếm được.

Upvote 0
1$ còn chưa kiếm ra đây này

Upvote 0
Xin phép đc cười vào mặt thớt cái:D

Upvote 0
Xin lỗi mình ko biết bạn nghĩ gì nhưng mình còn đi học nên ko nhìu thời gian bạn hiểu chứ
ko biết bạn tính làm gì để đc 2$ 1 ngày tiêu vặt chứ hix mình làm cả ngày hôm đc 2-3 :oops: , nhưng mà có thể lắm chưa biết đc nên nếu mà bác làm đc chỉ em với nhé kaka:D , chúc bác sớm thành công :D

Upvote 0
Upvote 0
chẳng qua là bạn ấy chưa có bắt tay vào làm thôi, các bạn bức xúc quá :oops:
thật ra lúc đầu thấy bình thương thôi bác,vì ai cũng từ newbie mà lên... nhưng đọc cmt này xong thì...:mad::mad::mad::mad:

Upvote 0
bạn có muốn làm giàu không :D ?
bạn muốn công việc nhẹ nhàng lương cao không :D ?
cty chúng tôi đang cần tuyển nhân viên chăm sóc khách hàng, nếu bạn chăm chỉ bạn có thể kiếm 2tỷ/tháng :D
hãy đến với chúng tôi :D

Upvote 0
cty chúng tôi đang cần tuyển nhân viên chăm sóc khách hàng, nếu bạn chăm chỉ bạn có thể kiếm 2tỷ/tháng :D
:D :D :D

Upvote 0
nghe giống đa cấp thế bác :D

Upvote 0
nghe giống đa cấp thế bác :D

thì việc nhẹ lương cao 2$/h đúng ý rồi còn gì :D hơn 2$ luôn ấy chứ :D

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
419,355
171,408
Latest member