Newbie bị scam cần sự giúp đỡ của mọi người

Status
Not open for further replies.
Mình thấy có gì đâu mà cả 4room náo loạnh nhỉ, bây giờ 16 chai của chủ thớt nằm trong TK của bác IEX thì bác IEX gửi trả lại cho chủ thớt! Done, có gì mà dài dòng! Còn việc bác IEX bị thằng Nobita gì ấy nó scam, thì là lỗi bác, bác nên làm một cái report!

Tiền iExchanger này có trong bảo hiểm. Chạy đi đâu đâu mà mấy bố nick mới toanh cứ 1 câu trả tiền 2 câu trả tiền thế nhỉ. Ai scam ai còn chưa biết đâu ạ. Thằng em chủ thớt có thể tự vào MMO, tự liên lạc để mua 1 lúc 16 triệu tiền PM từ 1 nick mới toanh mà đến cái report cũng phải nhờ chủ thớt - 1 cái nick cũ để report ah. For what?

Mình thấy có gì đâu mà cả 4room náo loạnh nhỉ, bây giờ 16 chai của chủ thớt nằm trong TK của bác IEX thì bác IEX gửi trả lại cho chủ thớt! Done, có gì mà dài dòng! Còn việc bác IEX bị thằng Nobita gì ấy nó scam, thì là lỗi bác, bác nên làm một cái report!
biết j ko mà zo nói vậy :)) đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi nói cái

đọc thấy hơi kì nha, số tiền lơn như vậy mà dám gd ko qua trung gian và với một người ko có bài post nào, chịu thua luôn :D
cũng thấy kỳ nhưng tâm lý chung thấy người ta mất tiền mà bị scam thì ai cũng quan tâm vs thông cảm hơn . Ít ai để ý đến chuyện bạn đó có quá thộng minh khi gd vs 1 nick mới ko post ko thank mới tạo như vậy ko
Và lạ 1 điều là newbie mua 1 số lượng PM như vậy để làm j đâu tư hay j đó liên quan đến mmo vậy có koi là newbie ko
Chứ mua về bán lại chắc chắn ko có lời rùi đó

Cả 3 vụ mấy ông report đều post bài rồi mất hút xong có 1 cơ số nick vào hùa theo hihi. Không biết chú Nikko h ở đâu sao không vào reply 1 phát nhỉ, hay là vì em là newbie không biết post bài, chỉ biết chuyển tiền? Vào thì nhớ fake IP cho kỹ nhé.

biết j ko mà zo nói vậy :)) đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi nói cái

Bạn nói sao bạn, vậy giờ tiền của chủ thớt ở đâu, tài khoản gửi vào thì là tài khoản ngân hàng của bác IEX,bác ấy xác nhận rồi còn gì? vậy giờ sao?

Thời buổi kinh tế khó khăn dịch vụ của iEx lại mới mở nên bị nhòm ngó là đúng thôi. Hi vọng đây là chuyện của 1 scammer chứ không liên quan gì đến cây đa cây đề trong đây

Bạn nói sao bạn, vậy giờ tiền của chủ thớt ở đâu, tài khoản gửi vào thì là tài khoản ngân hàng của bác IEX,bác ấy xác nhận rồi còn gì? vậy giờ sao?

không biết thì ngồi im mà nghe. đương nhiên là tiền chủ thớt đang nằm trong tk IEX, nhưng IEX lại hoàn thành giao dịch là send PM cho người mua sau khi nhận được tiền. ngu thì ngồi im, đừng phát biểu.

Bạn EX một câu là bạn vô tội nói với bọn này làm gì cho mệt đầu, để đầu đó mà nghĩ cách kiếm nhiều tiền hơn! Cứ để nó gọi công an đi, ghét cái bọn không làm mà cứ đòi ăn

Trong Kinh Phật có nói ( Vạn vật có luật nhân quả ) - vì vậy những thằng đi scan nó không chịu hậu quả sau này hưởng phúc đức cho con cháu thôi ( Đời cha ăn mặn đời con khát nước ). Không thoát được đâu...Các bạn chỉ cần hiểu đơn giản...Nhà nào cũng có bàn thờ cúng tổ tiên nhớ...Xin cảm ơn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,513
171,556
Latest member
manhtuanduong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week