Newbi cần hỏi về WITHDRAW về ngân hàng ACB

Chắc làm việc được công ty trả lương bằng PP chứ MMO được 10k$ mà không biết xài hơi dị

PP bẩn đây, đếch có newbie nào làm lương thiênk mà đc khoản 1000$/. bác này mà là newbie à ? Giấu cái tên đi, C50 mời trà đó.

10k$ thật hay giả vậy. Nghi là face lắm...

Mình nghĩ nếu 10k$ nếu không có số lẻ thì là : $10,248.0 mới đúng chứ

Last edited by a moderator:
thực chất là pr .

Ghê gớm quá. Rút những $10k đó nha. Nếu chưa add bank account thì khi withdraw sẽ phải add.

1. Check lại tên chủ tài khoản xem chuẩn chưa. VD: Nguyen Van A. Thì nó sẽ ghi là Nguyen, Middle Name: Van, Name: A hoặc Nguyen Van, Middle: bỏ trống, Name: A.(tên này tùy theo lúc đăng ký paypal, nếu sai thì phải sửa)
2. Bank Name: Điền Asia Commercial Bank hoặc Ngan Hang A Chau đều rút được.
3. SWIFT code: ASCBVNVX
4. Account Number: gõ xong check lại chuẩn từng số nhé.

Bạn rút số tiền lớn hơn 5k$ hình như phải contact bank trước.
Mình chưa rút nhiều như thế bao giờ :)
Còn về phần tên. Bạn vào mục withdraw, chọn withdraw về bank xem nó hiện đúng tên ghi trên cái thẻ không, nếu đúng thì rút vô tư, còn không đúng tên thì contact PP đổi tên lại. Thời gian rút tiền về thường là 5 ngày :)
Acc PP đó là 10k248$ nhé :) Ở Mỹ nó sử dụng phân cách hàng ngàn là dấu "," và phân cách thập phân là dấu "."

Bạn rút số tiền lớn hơn 5k$ hình như phải contact bank trước.
Mình chưa rút nhiều như thế bao giờ :)
Còn về phần tên. Bạn vào mục withdraw, chọn withdraw về bank xem nó hiện đúng tên ghi trên cái thẻ không, nếu đúng thì rút vô tư, còn không đúng tên thì contact PP đổi tên lại. Thời gian rút tiền về thường là 5 ngày :)
Acc PP đó là 10k248$ nhé :) Ở Mỹ nó sử dụng phân cách hàng ngàn là dấu "," và phân cách thập phân là dấu "."
nhưng sau dấu "." phải thêm 2 số 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,874
170,936
Latest member
gameofchains

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week