Journey newbaby - Đầu tư chấp nhận rủi ro kiếm ít RUB lẻ

masha chờ season mới thôi, có vẻ sắp reset thôi, bao h reset thì reg vậy
À masha rs rồi đó bác, có 35rub mà ko claim đc, hóa ra nó đến giờ rs. Cơ mà em ko khuyến khích chơi nhé. Tại nó làm uy tín vòng 1, vòng 2 lại nghĩ sống dai như vòng 1 thì nó lại cho ăn CAm ngay ngày 2 và 3 chưa kịp hòa vốn

Payeer cònn có 250 :)) mai chắc quất nốt :)) 1k thì đc thêm 10%, kể ra nếu ráng thì lên hẳn 5k cho máu nhưng to thế lái ợ ăn scam =))
Mình với thằng bạn tính thế này, 2 đứa góp chung làm 1 acc ref cho nick chính, lấy acc ref nạp cho chính 5000 rub -> hoàn 2k5 + ăn 1k ref. Tức là được hoàn lại 3k5 -> 2 ngày hòa vốn
Nhưng mà cũng tính trường hợp
1. Là nạp xong cho ăn 1 tí rồi ban ( vì nếu ai cũng 5k thì 2 ngày hòa vốn mẹ rồi )
2. Tiền ref thì không có, tiền hoàn cũng quịt rồi lại ban,.
Quyết định ăn ít đi, đc cái nó có nhiều mùa và có thông báo rs nên cũng nắm được phần nào thông tin để rút tiền

Live-Cash ngon nghẻ nhé anh em

Mình với thằng bạn tính thế này, 2 đứa góp chung làm 1 acc ref cho nick chính, lấy acc ref nạp cho chính 5000 rub -> hoàn 2k5 + ăn 1k ref. Tức là được hoàn lại 3k5 -> 2 ngày hòa vốn
Nhưng mà cũng tính trường hợp
1. Là nạp xong cho ăn 1 tí rồi ban ( vì nếu ai cũng 5k thì 2 ngày hòa vốn mẹ rồi )
2. Tiền ref thì không có, tiền hoàn cũng quịt rồi lại ban,.
Quyết định ăn ít đi, đc cái nó có nhiều mùa và có thông báo rs nên cũng nắm được phần nào thông tin để rút tiền
mình cũng từng nghĩ vụ đó, tại mỗi mùa reserve chỉ khoảng hơn 1tr rub, mà nếu ông nào giã 10000 thì vừa thêm 50% rate, còn lại hoàn 5k luôn thì dễ sập ngay lắm :))
Mà hôm trc có 1 bác ref, mình thấy nhảy tiền ref ở mực referrals nhưng lại ko thấy cái đó vào balance :| chả hỉu :|

mình cũng từng nghĩ vụ đó, tại mỗi mùa reserve chỉ khoảng hơn 1tr rub, mà nếu ông nào giã 10000 thì vừa thêm 50% rate, còn lại hoàn 5k luôn thì dễ sập ngay lắm :))
Mà hôm trc có 1 bác ref, mình thấy nhảy tiền ref ở mực referrals nhưng lại ko thấy cái đó vào balance :| chả hỉu :|
Có 3 dòng, 1 dòng là số người ref
Dòng 2 là tích lũy
Dòng 3 là tiền về ví luôn
Mình đã thử 3 acc thì 2 acc về dòng 3 là về ví luôn, 1 acc thì về dòng 2 và ko về đâu. Không hiểu cái đó như nào
Chuẩn bị làm 2 acc nào :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,380
172,482
Latest member
weishao

Most discussed of week

Most discussed of week

Back