• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Journey newbaby - Đầu tư chấp nhận rủi ro kiếm ít RUB lẻ

Attachments

260.6 KB · Views: 87
Pandeer Vẫn rút và nạp bình thường bác nhé
Mỗi tội đừng nạp nhiều thì không sao. EM tham ăn nên nạp lên 400RB là nó cho em reset về còn 10RB mà không 1 lời giải thích.
Còn nếu nạp 50 100RB thì chắc nó không sờ tới đâu BÁC à. Nó SCAM có chọn lọc, ai ăn nhiều là nó BLOCK.

Cornest vẫn đang paid ae ạ, mà có bác nào dự đoán được khi nào site nó scam không. Mới invest 100rub nhỏ thôi, chơi lớn không biết sao :rolleyes:

Attachments

24.1 KB · Views: 100
Cornest vẫn đang paid ae ạ, mà có bác nào dự đoán được khi nào site nó scam không. Mới invest 100rub nhỏ thôi, chơi lớn không biết sao :rolleyes:
Khả năng phát tới của bác là dính CAM đó! Mấy bọn này sống thọ lắm cũng chỉ 3 ngày
Crow-trading Ăn CAM cả đĩa rồi, mới tìm hiểu trên GOOGLE, con này 15 nó mở chưa được 1 ngày là chết, đến 17 lại mở tiếp tưởng ăn được mà vẫn tạch, nó 2 lần mở thọ còn chưa được 1 ngày.
Kinh nghiệm để ý mấy thằng có đuôi: .site .website .space ...... hay bị dính CAM lắm

Khả năng phát tới của bác là dính CAM đó! Mấy bọn này sống thọ lắm cũng chỉ 3 ngày
Crow-trading Ăn CAM cả đĩa rồi, mới tìm hiểu trên GOOGLE, con này 15 nó mở chưa được 1 ngày là chết, đến 17 lại mở tiếp tưởng ăn được mà vẫn tạch, nó 2 lần mở thọ còn chưa được 1 ngày.
Kinh nghiệm để ý mấy thằng có đuôi: .site .website .space ...... hay bị dính CAM lắm
Bác dep site cornest.org mấy lần rồi

Bác dep site cornest.org mấy lần rồi
ăn 2 lần thôi ạ
Còn Bác đến giờ đừng DEP nữa không là mất đó. Kể cả có được BÁC cũng được thêm 25RB còn chết bác chết gấp 4 lần.
còn bác dep lên 200RB thì chết còn nặng nữa.
Nên quay đầu là BỜ bác à!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,907
170,979
Latest member
nhadathoangviet
Back
Top Bottom