New site: Rollin. Chơi game free kiếm bitcoin. minpay 1 mB.

valiniant

Hero
Reactions
1,742
MR
0.008
Insuree Balance
0
Link ref : https://rollin.io/ref/fmg
Non ref : https://rollin.io

Site chơi game hoàn toàn miễn phí, không cần phải lập account. Em mới chơi từ hôm qua thấy khá nghiện nên giới thiệu cho các bác. Ngay khi các bác ẤN VÀO LINK LẦN ĐẦU TIÊN, site sẽ tự động tạo 1 account random cho các bác. Các bác chỉ cần vào Account ==> Profile (góc trên bên phải), để set username và password, recovery email,...:D

Sau khi set xong các thông tin đó, PC hoặc smartphone của bác đã lưu cookie của account này nên nếu cứ dùng PC hoặc smartphone đó vào site nó sẽ tự động vào luôn acc của các bác. Trong trường hợp các bác đổi trình duyệt hay đổi PC hay xoá cookie vì lý do gì đó thì để đăng nhập vào account của mình, chọn "Change user" (góc trên bên phải) nhập username và pass vào là OK:D

Về game thì đơn giản là đầu tiên sau khi set username và pass, sẽ được tặng 0.005 mB để chơi, các bác điền số btc muốn đặt cược vào ô, chọn số ở mục prediction (từ 1 đến 98). Sau đó ấn vào 1 trong 2 nút ROLL HIGH nếu các bác nghĩ con số đó sẽ lớn hơn con số được chọn ở mục prediction và ROLL LOW nếu nghĩ nó thấp hơn.:rolleyes:

Untitled 1.jpg

Ví dụ bác đặt cược 0.0001 mB, chọn số 50, ấn ROLL HIGH ra 51 là các bác win ngay. Không có gì phức tạp cả. :) Nếu chơi thua hết tiền các bác ấn vào FREE BITCOIN để có lại 0.005 mB chơi tiếp :D (cái free này cứ sau 3 phút mới được ấn 1 lần, và phải hết tiền thì nó mới cho)

Ngoài ra các bác có thể chọn robot để nó roll hộ mình với 1 số chỉ tiêu nhất định nào đó như roll bao nhiêu lần, khi thắng thì sao, khi thua thì sao,....:)
Ngoài ra. Trong 1 ngày thi thoảng sẽ có khoảng chục lần (hình như 1-2 tiếng lại có) hệ thống sẽ tặng cho 10 người online tại thời điểm đó 1 lượng bitcoin nhất định (họ gọi là railbot).

Vì game chơi hoàn toàn miễn phí, nếu cảm thấy khi nào rảnh có thể chơi biết đâu may mắn ăn được, thua coi như không mất gì

Game có thể đầu tư nhưng EM KHÔNG KHUYẾN KHÍCH ĐẦU TƯ 1 ĐỒNG NÀO CẢ vì nó rất may rủi và kể cả có đầu tư đi nữa em cũng không được nhận tiền ref từ phía các bác vì đây không phải site investment. Chơi vui ăn thì tốt, không thì thôi. Ngoài ra các bác có thể vào mục chat để nói chuyện với các mem khác cũng rất vui :D

Min rút 1 mB (0.001 BTC).

Ai ref theo link của em . Thì báo danh username, để em check và xác nhận :D. Cứ khi nào các bác rút được tiền thì em sẽ rcb 10% số tiền rút :D. ==> Tại sao phải rút mới nhận rcb?? Đó là vì min rút của tiền ref cũng là 1 mB, nếu các bác không rút được xu nào thì em cũng đâu có rút được xu nào đâu mà rcb :)). Các bác cứ phai rút được 10 mB em mới có được tầm 1 mB để rút ra trả lại nhưng em có sẵn btc. để khuyến khích anh em chơi vui còn có thưởng hay ko thì kệ nó :D Cứ ai rút được báo danh để em kiểm tra là RCB 10%

(P/s: Em tự chơi chưa đủ min rút do không đầu tư :D)

TINH THẦN VUI CHƠI LÀ CHÍNH, CÓ THƯỞNG HAY KHÔNG THÌ KỆ NÓ CÁC BÁC NHÉ :p
Xin hết ạ :rolleyes:

Last edited:
Ah phải nếu các bác nào thăc mắc bọn nó có can thiêp vào hệ thống không thì có thể check đơn giản nhất là dùng robot cho số tiền đặt cược là 0, số chọn là 50 ròi cho chạy tầm 100-200 lần sẽ thấy tỉ lệ 50-50 khá chuẩn.:)

Bọn này nó dùng hệ thống random rất nhiều người Check rồi. Không có gian lận đâu. Tất cả phụ thuộc may mắn thôi :D

Còn các bác muốn biết nó lấy đâu tiền để trả cho mem thì :D rất đơn giản. Trong chúng ta ai cũng có máu đỏ đen dù ít hay nhiều. Tiền nó chả cho mem từ các bác đầu tư vào và thua lỗ chứ đâu ra nữa. :D Nên em ko khuyến khích các bác đầu tư đâu :D

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,844
170,906
Latest member
noithatthietkean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week