[New Site]Hợp tác chiến GreatPowerBux, Bonus 0.07$ LR, RB 150%, nhanh đăng kí

lr: U4435524 nha chủ thớt, mình không thích LR cho lắm vì bị hack 2 lần rồi
MMO thì phải có LR chứ bạn hihi

---------- Post added at 12:08 PM ---------- Previous post was at 11:48 AM ----------

Theo bác 1 vé
ID: croketo
LR: U0965557
thanks bạn hiền đã hợp tác

chủ thở chiến ZuesUm chưa , nếu chưa thì đổi ref với mình nhé :) , PM YH nha
Không phải Buxhost ah, vậy thì thôi ban hiền ah

---------- Post added at 12:35 PM ---------- Previous post was at 12:17 PM ----------

ID : chauthai
LR : chữ kí nhé bạn
cảm ơn đã hợp tác

---------- Post added at 12:54 PM ---------- Previous post was at 12:35 PM ----------

Cố gắng click đầy đủ để nhanh Pay nha mọi người, may mắn thì hôm nay sẽ pay, còn không thì ngày mai

---------- Post added at 01:58 PM ---------- Previous post was at 12:54 PM ----------

up lên tí nào

---------- Post added at 03:22 PM ---------- Previous post was at 01:58 PM ----------

up lên ti nữa nè

Tớ payout ngày 18 đến h vẫn pendding nè,vào trang chủ của nó thì thấy vẫn pay đều mà ko có froof nào của VN cả,chắc đều là froof giả cả

Tớ payout ngày 18 đến h vẫn pendding nè,vào trang chủ của nó thì thấy vẫn pay đều mà ko có froof nào của VN cả,chắc đều là froof giả cả
hỏi thật nha sao phân biệt được proof nào là của VN vậy bạn!!!

thế có dừng click ko thế , dù gì chủ thớt cũng phải vào báo 1 tiếng chứ ai lại để thế này ??

thế có dừng click ko thế , dù gì chủ thớt cũng phải vào báo 1 tiếng chứ ai lại để thế này ??
Bạn thỉnh thoảng cũng vào topic mà xem tình hình thế nào chứ. Mình đã nói là nó Pending mãi từ hôm 22 cơ mà. Do mình xem qua thấy ko ai click nữa nên ko thông báo luôn. Sorry

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,946
173,023
Latest member
chillertbsg

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week