• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

New site : 0,6 $ /1k , hệ thống REF 10 % , lookandearn.biz

quangtuabc1

Junior
Reactions
24
MR
0.001
Gõ pix chán quá , ra viết bài đợi tình hình up của pix vậy
Chắc nhiều pro biết trang này rồi
http://httpinternet.net/
(LookAndEarn.biz )
Đặc điểm :
Giá cả khá bèo nhèo 0,6 / 1 k hình
Thời gian load nhanh nhất từ 10h pm trở đi tới 6h am hôm sau
Có thể gõ 1 code ở dạng chữ nghiêng ( mình text rồi vẫn tính đúng )
Ban nick khi : sai quá 20 %
Cap ngắn dễ xơi
Hệ thống REF 10 % với mấy cái code invite
min pay thấp 1,5 $ , thời gian pay trong vòng 1-2 ngày
Chủ quan : giá cả bèo nhèo , pas phải lưu lở tay dọn dẹp mà del cái có mà khóc ròng , chỉ pay qua WMZ , thời gian load là lúc đi ngủ hix
đây là một số hình và hướng dẫn về em nó

PS : trang này hợp với người mới tập làm cap , có thể vừa tập vừa kiếm tiền mua soft

Last edited by a moderator:
hix , dù sao cũng cảm ơn chủ thớt cho cái nhiệt tình, chứ 0.6 thì đi làm bồi bản cf đỡ tốn tiền điện với internet còn hơn, hix hix

úp nào

cái thì nói ra bùn cũng chịu, chứ bèo quá chủ thớt, qlink cũng đc 19k, fasttyper cũng 17k. mà cái này có tầm khoảng 12k :binhsua149:

cái thì nói ra bùn cũng chịu, chứ bèo quá chủ thớt, qlink cũng đc 19k, fasttyper cũng 17k. mà cái này có tầm khoảng 12k :binhsua149:
uk , cái này về box captcha cho phong phú , mọi người nên kiếm xiền ủng hộ bác XD mà gõ pix cho lành . Mình đang làm pix ^_^!

Gõ Qlink còn sướng hơn... đang kiếm panel Qlink mà ai cũng bán mắc quá... ai bán 5$ em hốt cái nào... :binhsua172:

Gõ Qlink còn sướng hơn... đang kiếm panel Qlink mà ai cũng bán mắc quá... ai bán 5$ em hốt cái nào... :binhsua172:
Qlink chán lắm. Chỉ làm được Đêm Thôi.
Hôm qua reg 1 cái panel.
Tạo 3 id gõ được 30 phút.
Sáng ra ko load.
h vứt panel lun :binhsua166:

Cái này có từ thời laponeon quần đùi tán gái rùi mà ????

Quá bèo . Pix vẫn ngon sao các bác ko chiến . Tớ thấy chiến Pix chẳng vấn để gì cả

uk , cái này về box captcha cho phong phú , mọi người nên kiếm xiền ủng hộ bác XD mà gõ pix cho lành . Mình đang làm pix ^_^!
Cứ pix với soft XD làm là hợp lí.Trước cũng gõ cạp nhưng rã quá nên chuyển nghề.:D

site này bèo nhưng lúc ăn combo captcha cũng được 10$/4h đó ,hồi đó load nhanh kinh khủng h không biết thế nào

an combo captcha la an làm sao

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,022
171,074
Latest member
nhacaiuytin140

Most discussed of week

Most discussed of week

Back