• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Airdrop NEW- EVENT SÀN HUOBI - KYC THÀNH CÔNG ĂN 5USDT - TỐI ĐA 50 NGƯỜI - KYC MẶT TRƯỚC CMND HOẶC BẰNG LÁI

sự thật là hông nhận được $ à!? :eek::eek::eek:
Nó xóa bài đi khác gì nó hủy bỏ sự kiện còn gì. % cao là xôi hỏng bỏng không bác à. Đang định mạnh tay với kèo này mà mấy bác cmt cảnh báo bọn houbi mất dạy rồi =))

sự thật là hông nhận được $ à!? :eek::eek::eek:
sự thật là tới thời điểm hiện tại em đã được xác nhận danh tính

ref cơ số nhưng tài sản 0 :D

Thằng reg cho bác phải có 1 đơn giao dịch 1k USDT thì mới được 5$. Dù reg cả trăm nick không giao dịch cũng vậy

Thằng reg cho bác phải có 1 đơn giao dịch 1k USDT thì mới được 5$. Dù reg cả trăm nick không giao dịch cũng vậy
ko phải đâu đơn gd 1k $ là phần thưởng thêm 10$

gặp mấy bác sẵn info làm XLM chạy sang làm con này nên nó sợ đóng luôn event rồi :))
Nó xóa bài đi khác gì nó hủy bỏ sự kiện còn gì. % cao là xôi hỏng bỏng không bác à. Đang định mạnh tay với kèo này mà mấy bác cmt cảnh báo bọn houbi mất dạy rồi =))
nó đâu có xóa bài đâu ! nxy mới sp nó gửi link bài đó

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,992
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom