Spotlight Nếu có tool Auto làm job SeoSprint, VipProm thì các bạn sẽ mua với giá bao nhiêu

pokervn2012

Hero
Verified
Reactions
1,941
MR
0.584
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Hi all

Như tiêu đề, nếu có tool auto làm job của SeoSprint và VipProm thì các bạn sẽ mua với giá bao nhiêu, mua license theo tháng nhé. Nếu có thì các bạn sẽ chấp nhận bỏ ra bao nhiêu tiền để mua tool này ?? $/ 1 tháng

Hiện tại mình đang có tool này, mình đã sử dụng nó được gần 2 tháng rồi. Nay mình đang muốn đầu tư sang mảng khác nên muốn cho thuê lại phần mềm này.

Các chức năng chính của phần mềm như sau:

_ Tự động mở job
_ Tự động bắt đầu nhiệm vụ
_ Tự động tìm kiếm theo từ khóa
_ Tự động tới web cần tìm
_ Tự động load đủ số web cần tìm

Về phần click quảng cáo thì các bạn sẽ phải tự click tay vào Ad của Google hoặc Takru, chỉ cần 1 click

_ Sau đó tool sẽ tiếp tục thực hiện tự động load đủ số trang quảng cáo của Google
_ Tự động báo cáo
_ Đặc biệt tool sẽ làm 5 job một lúc
_ Tool của mình không chiếm chuột của các bạn, khi tool auto chạy job các bạn vẫn có thể làm những việc khác bình thường

Nhiệm vụ của các bạn sẽ là tìm job và nhập job vào CSDL

Các bạn cho mình xin ý kiến về tool này nhé, giá cả và cả việc có nên bán tool ..., nếu có giá hợp lí thì mình sẽ làm license và hoàn thiện thêm các chức năng phụ

Nếu các bạn sợ làm nát SeoSprint thì có thể đưa ý kiến, mình sẽ không vì tiền mà bán tràn lan, nếu có nhiều người không đồng ý thì mình sẽ không bán tool nữa

Last edited by a moderator:

legialoc

Banned
Reactions
4,302
MR
0.000
Nếu có sẽ ủng hộ 1 vé. Nên cho test thử 1-3 ngày xem nó có làm chính xác không, nếu ok thì giá cao 1 tý cũng có thể chấp nhận

Bác cho ae dùng thử rồi mới đánh giá đc, cái chính ở chỗ này
Các chức năng thì như mình nói ở trên, còn việc dùng thử để xem tool chạy có chính xác không, có được tiền không thì tất nhiên là mình sẽ cho dùng thử rồi, nhưng nếu có nhiều người mua và giá cả hợp lí thì mình mới viết license. Việc sử dụng tool như thế nào mình sẽ làm video demo

mrkoi89

Junior
Reactions
140
MR
0.003
Nghe vẻ hot đây, vừa sửa xong cái laptop :-> Em sẽ gửi lại bác bản kiểm tra lại review của em sau nhé :). Có hàng test share em test phát luôn :d

mình thấy phải tự click thì hơi bị mệt. @@, thế thì cũng bận làm rồi, đâu làm việc khác đc
Cậu chỉ phải click 1 click duy nhất vào Ad của Google hoặc Takru thôi, còn lại thì cứ để nó tự chạy, khoảng 10 phút mới phải click 5 cái, thế mà vẫn mệt nữa thì ...

nhangheo

Banned
Reactions
663
MR
0.000
Chat with me via Skype
cũng bỏ nghề lâu rồi nhưng vẫn gop ý thêm
pro nên có chức năng lấy sock tự động nữa vì job cấm gần hết IP việt rồi
nhu vậy thì tàm 3$/1thang là dc lấy vậy cho ae còn kiếm thêm nưa :D

Các chức năng thì như mình nói ở trên, còn việc dùng thử để xem tool chạy có chính xác không, có được tiền không thì tất nhiên là mình sẽ cho dùng thử rồi, nhưng nếu có nhiều người mua và giá cả hợp lí thì mình mới viết license. Việc sử dụng tool như thế nào mình sẽ làm video demo
Người mua thì chắc chắn ko thiếu rồi bác, mem chơi seo đông lắm chưa kể còn chơi nhiều acc. Vs lại bác cũng phải cạnh tranh vs mấy bác kia nữa. :))

antutu

Banned
Reactions
58
MR
0.000
Việc bán tool tràn lan ra ngoài , nguy hiểm ntn , với trình độ của Mod chắc thừa hiểu :binhsua21:

Nếu xét về cá nhân thì có thể bác thu về 1 số tiền lớn

Nhưng tớ sợ người người dùng tool , nhà nhà xài tool . Chắc chắn trong time ngắn từ Seosprint sẽ bị xóa xổ trong danh bạ MMOVN

cũng bỏ nghề lâu rồi nhưng vẫn gop ý thêm
pro nên có chức năng lấy sock tự động nữa vì job cấm gần hết IP việt rồi
Nếu không làm IP Việt thì các bạn sử dụng HMA tool của mình chấp nhận HMA nhé

- - - Updated - - -

Việc bán tool tràn lan ra ngoài , nguy hiểm ntn , với trình độ của Mod chắc thừa hiểu :binhsua21:

Nếu xét về cá nhân thì có thể bác thu về 1 số tiền lớn

Nhưng tớ sợ người người dùng tool , nhà nhà xài tool . Chắc chắn trong time ngắn từ Seosprint sẽ bị xóa xổ trong danh bạ MMOVN
Cái này mình tiếp thu và đang chờ ý kiến của mọi người

Hi all

Như tiêu đề, nếu có tool auto làm job của SeoSprint và VipProm thì các bạn sẽ mua với giá bao nhiêu, mua license theo tháng nhé. Nếu có thì các bạn sẽ chấp nhận bỏ ra bao nhiêu tiền để mua tool này ?? $/ 1 tháng
1 dấu hỏi thôi 2 dấu hỏi lận thì nhiều quá :binhsua57:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,819
176,263
Latest member
celadoncitynet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week