nếu 1 exchanger scam thì phải làm sao

flight

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
mình có giao dịch qua 1 exchanger online nhưng đến hơn 1 ngày rồi mình chưa nhận đc tiền. mình có hỏi thì bên đó tb chờ
. mình có đầy đủ thông tin và lịch sử gd vs exchange này . và mình biết exchange này đóng bảo hiểm ở mmo4me

th này sẽ xl ntn admin

Last edited by a moderator:
thì làm ntn

Nếu họ SCAM thì BQT sẽ refund tiền cho bạn bằng tiền bảo hiểm (với điều kiện có proof thật chính xác).
Nhưng bạn cứ đợi xem sao, họ đã đóng bảo hiểm chắc không SCAM đâu :binhsua163:

không nói rõ trang nào, edit lại đã gd ở trang nào xem

Tháng 7 âm lịch, tháng cô hồn cần phải chọn Ex uy tín để giao dịch tránh phải lo lắng ko đáng có :binhsua164:

Cậu gd nhiêu, đa số ex trong 4rum đóng 10tr không ak, nếu có giao dịch trên 10tr thì chuẩn bị tinh thần :binhsua163:

la site nao noi cho ro rang, va hay bo sung proof neu can thiet.

Con ko thi mod se closed topic ban ngay lap tuc. (Minh doan la site xchange.vn dung chu? )

(sr ko viet dc dau)

bạn nên chọn exchangepm.com hoặc exchange của mmo4me! mình giao dịch cũng khá nhiều PM nhiều lúc họ ko nhận được PM luôn do bị hold nhưng khi họ nhận được PM (exchangepm.com) họ sẽ chủ động gọi điện lại cho mình và thông báo đã nhận được PM và chuyển tiền. bây giờ mình tin dùng exchange của mmo4me, exchangepm, ex24h.com và exz.vn. mấy site này làm ăn rất ổn định

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,890
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom