Ask Neteller bị đóng vĩnh viễn - nhận tiền từ bet365

như pro nói thế này thì khi rút tiền từ Bet365 về Netteller mà bán cho người khác thì bị Netteller nó khóa Acc ah ?:mad:

như pro nói thế này thì khi rút tiền từ Bet365 về Netteller mà bán cho người khác thì bị Netteller nó khóa Acc ah ?:mad:
Nếu nguồn vào của bác là nguồn sạch... như e thì e chuyển từ acc khác qua làm mói bị... tốt nhất đừng làm tai khoản new .. nếu new thì mua Net của lái nguồn uy tín.. choi xong rút ra ko sao

Nếu nguồn vào của bác là nguồn sạch... như e thì e chuyển từ acc khác qua làm mói bị... tốt nhất đừng làm tai khoản new .. nếu new thì mua Net của lái nguồn uy tín.. choi xong rút ra ko sao
vậy ah , hú hồn tôi đang có 1 mớ $ trong Net tưởng là bán không được mà rút về ngân hàng cũng không xong thì buồn
thế pro đã giải quyết được vấn đề chưa ?

vậy ah , hú hồn tôi đang có 1 mớ $ trong Net tưởng là bán không được mà rút về ngân hàng cũng không xong thì buồn
thế pro đã giải quyết được vấn đề chưa ?
Chưa bác... hinh như Net nó ko còn support bank vn nữa.. mình add 4 bank vn vào nó đều báo fail.. lấy acc dùng lâu năm add bank rut thử nó cung fail.. mai ra đk cái bank nước ngoài xem sao...
Còn nếu k đx nữa phải gọi lên nó @@.. đang kẹt 900$ rầu thúi ruột

Chưa bác... hinh như Net nó ko còn support bank vn nữa.. mình add 4 bank vn vào nó đều báo fail.. lấy acc dùng lâu năm add bank rut thử nó cung fail.. mai ra đk cái bank nước ngoài xem sao...
thế ah , vậy chúc pro sớm giải quyết được vấn đề nhé

Bác tìm ra cách rút được tiền chưa ạ.

AE nào cần Net deposit bet365 thì alo tôi nhé .hihi

Hi cả nhà
Bác nào giàu kinh nghiệm giúp em với
Chả là e bị kẹt 917$ trong Net ko chuyển đi dx
Nó báo là tài khoản đóng vĩnh viễn - Yêu cầu trade số dư sang cryto và chuyển tat cả số tiền về bank chính chủ
E đoán là nó yêu cầu thế -- mà ko biết chính xác ko...
Rồi cuối cùng rút đc chưa bác, hay là ngân hàng chặn koccho nhận vậy bác???

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,636
170,738
Latest member
topsonvn

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom