Ask Net sonic chỉ lead được 1 off

act-shop

Junior
Reactions
34
MR
0.001
Cho mình hỏi sao mình làm trên net sonic chỉ lead được 1 con off sau đó vào click thì toàn báo
We are sorry, but due to a temporary technical problem we were not able to provide this offer now. Please try again later on.
Pro nào giúp mình với!

bạn mới biết làm sonic à :D nguyên tắc của sonic (đôi khi có ngoại lệ) đó là nó sẽ ko cho mở off khi có con lead. nghĩa là khi còn chưa lead con nào thì mở vô tư => lo mở hết các con muốn làm rồi làm sau kể cả click off cũng cugnx lo trước

Dạo trước bị lỗi này. off lead rồi là k click ra off khác đc nửa. 2 tháng nay k còn cái vụ này. mà h nó có lại
Tốt nhất clcik ra hết rồi từ từ làm, cầu trời cho socks đừng die là đc

bạn mới biết làm sonic à :D nguyên tắc của sonic (đôi khi có ngoại lệ) đó là nó sẽ ko cho mở off khi có con lead. nghĩa là khi còn chưa lead con nào thì mở vô tư => lo mở hết các con muốn làm rồi làm sau kể cả click off cũng cugnx lo trước

Hj đúng là mình mới làm sonic. cho mình hỏi ngu cái ví dụ mình muốn làm 5 con mình click hết 5 con đó rồi bắt đầu làm thì khả năng lead nhiều hơn 1 con từ con thứ nhất lead thì con thứ 2 vẫn có thể lead tiếp chứ?

Hj đúng là mình mới làm sonic. cho mình hỏi ngu cái ví dụ mình muốn làm 5 con mình click hết 5 con đó rồi bắt đầu làm thì khả năng lead nhiều hơn 1 con từ con thứ nhất lead thì con thứ 2 vẫn có thể lead tiếp chứ?

Vẫn lead bình thường nếu không chung source.Mà chung source thì cũng có off ngoại lệ :d. Cứ click hết ra rồi làm dần nhé bạn. hok ảnh hưởng gì hết.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,926
173,006
Latest member
hieupham4129

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week