Net này giờ làm việc lâu vãi, 4 ngày chưa thấy nó hồi âm.
Chưa thấy hồi âm chắc nó từ chối rồi bác. Thằng này làm ăn còn thiếu chuyên nghiệp lắm. Ko có mail ji đâu.

Chưa thấy hồi âm chắc nó từ chối rồi bác. Thằng này làm ăn còn thiếu chuyên nghiệp lắm. Ko có mail ji đâu.
nét mới mà bác nên công việc còn nhiều. mình tham gia tháng vừa rồi pay rất đúng hẹn

Được phản hồi như sau:
Kênh sau 3 ngày không thấy mail chúc mừng, có nghĩa đã bị từ chối
Video dạng render không được chấp nhận vào net này.

Bác nào cho e hỏi với.. e chấp thuận tham gia net này. xong tự nhiên tổng thu nhập ước tính của e = 0$

để sau 2 ngày ko thấy nó lên.. đấy là do mình tham gia vào net nó thế hay tại youtube đấy ạ ?

Bác nào cho e hỏi với.. e chấp thuận tham gia net này. xong tự nhiên tổng thu nhập ước tính của e = 0$

để sau 2 ngày ko thấy nó lên.. đấy là do mình tham gia vào net nó thế hay tại youtube đấy ạ ?
Vào net thì số tiền về 0 nhé. Sau 2 ngày thì chắc youtube chưa cập nhật kịp thôi

reup liệu còn đất sống ?

Vào net thì số tiền về 0 nhé. Sau 2 ngày thì chắc youtube chưa cập nhật kịp thôi
Thế cho mh hỏi.. khi nào số $ bên adsense đủ 100$ nó sẽ tự động thanh toán cho alpha5 hả?
rồi alpha5 nhận đc 100$ sẽ thanh toán cho mình 80$ qua paypal
hay là em vài net rồi sẽ được thanh toán ntn ?

Thế cho mh hỏi.. khi nào số $ bên adsense đủ 100$ nó sẽ tự động thanh toán cho alpha5 hả?
rồi alpha5 nhận đc 100$ sẽ thanh toán cho mình 80$ qua paypal
hay là em vài net rồi sẽ được thanh toán ntn ?
Hết tháng sẽ tổng kết bác được bao nhiêu nét sẽ pay, chứ ko như adsense đủ 100$ mới paid

Min pay là bao nhiêu vậy @tobe ơi?

Hết tháng sẽ tổng kết bác được bao nhiêu nét sẽ pay, chứ ko như adsense đủ 100$ mới paid
à ra thế.. vậy xem số $ kiếm đươc ở đâu vậy bác. hay nó tính đúng = số tiền trong mục analytics

Net này mình mới vào đc, mà không có phần quản lý riêng hả mọi người ? muốn đỗi mail paypal thanh toán vào đâu đỗi ?

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom