mấy bác cho hỏi phát, đang chiến Neobux ngon nhưng nhà nói đổi mạng do tiền mạng tháng cao quá. Vậy có ảnh hưởng tới acc Neobux ko zay

Quá mệt mỏi với CMC, All1Tool trong khi mỗi lần đạt minpay thì nó lại tăng minpay lên hoặc thậm chí bán CAM ? Đòi Refback thì thiệt lâu mới thấy mặt upline hoặc upline thậm chí trốn mất, xin key thì key gửi qua lâu, đôi khi có cảm giác bị phụ thuộc ? Đây sẽ là giải pháp an toàn nhất dành cho bạn. =)))))

Hiện tại tài khoản NEOBUX của mình đang chơi theo hình thức cổ đông, ví dụ mình đã đập vào tài khoản này 8 triệu, bạn đập 2 triệu thì mỗi khi rút tiền, mình sẽ rút dựa theo % lãi: mình 80%(-5%), bạn 20%(-5$) với (- 5%) mình sẽ tận dụng làm phí internet, điện, phí giám sát account cho người điều hành tài khoản này, 1 mình mình chịu không nổi. Hiện tại account này đang có lượng DR + RR rất mạnh, anh em không nên bỏ qua cơ hội này. Không phải suy nghĩ, không phải tinh toán, tiền tự sinh lãi, mọi thứ đều do chúng ta chi trả hết.

Mọi lượt dep tiền, rút tiền sẽ up proof paypal đầy đủ để đảm bảo sự minh bạch.

Sẽ có 1 file excel Google Drive dùng để up số tiền đã góp vốn của các bạn để chia % rõ ràng, update hằng ngày.

Sẽ up thêm sơ đồ RR, AVG click hằng ngày để anh em tiện theo dõi, chia lãi và tin tưởng.

Lưu ý: RR của NEOBUX là không giới hạn, nguồn tiền lời cũng không giới hạn, càng đập nhiều càng ăn nhiều. Cổ đông lớn càng ăn lớn.

Số cổ đông hiện tại: 4

Vui lòng vào group Facebook để tham khảo: https://www.facebook.com/groups/531794430316803/

Điều kiện tham gia:

+ Bất kì mọi lứa tuổi
+ Có tài khoản Vietcombank bất kì chi nhánh nào
+ Min Dep 200,000 VNĐ
+ Đẹp trai, xinh gái, không đa nghi, nói chuyện dễ thương
+ Có 1 sự am hiểu về môi trường PTC
+ Site đã hoạt động gàn 10 năm, nếu có scam thì chúng ta đành chịu, nhưng chơi theo hình thức cổ đông nên tổn thất sẽ dàn trải, mọi người đều vui vẻ.

Lợi ích:

+ Không cần paypal hay các cổng thanh toán nào hết
+ Chỉ ngồi lắc chân đếm tiền mỗi khi cần rút.
+ Đập càng nhiều ăn càng to theo mô hình của 1 công ty lớn
+ Hiểu được cơ chế vận hành, tận dụng nguồn tài chính một cách thụ động
+ Tăng thêm mối quan hệ, có kinh nghiệm về mô hình cổ đông.
+ Thêm kinh nghiệm về PTC dù tuổi đời vẫn còn rất trẻ, cứ có tk Bank VCB là ok hết.
+ Không tốn điện, sức khỏe, mọi thứ đều đã có người giám sát làm cho bạn.

Hình thức hoạt động, đầu tư:

+ Gói ultimate thì dù có quên click cả 30 ngày, vẫn ăn lãi RR + DR bình thường.

+ Lãi 1 click của RR là 0.01$, Autorecycle kích hoạt khi 1 RR không click 7 ngày.

+ Sẽ tận dụng các kì khuyến mãi để thuê RR 240 ngày (discount lên tới 32%), các gói Ultimate gia hạn hằng năm (Discount lên tới 10%).

+ Không áp dụng autopay, autorenew vì discount thấp.

+ Log acc hằng ngày để chống khóa tài khoản sau 60 ngày không hoạt động.

+ Mỗi 1 ngày sẽ up ảnh tổng clicks của RR, ai muốn rút thì rút, ai không rút thì sẽ tự động lấy lãi đó + vào tổng số tiền đầu tư ban đầu nhằm tăng tiềm lực của vị trí cổ đông hiện tại của các bạn (VD: chỉ với 200,000 VNĐ mà ko rút, cứ để yên đó + lãi thì với vị trí bét nhất cũng có khả năng leo lên được vị trí cao để lấy lãi tốt hơn vì số cổ phần trong tay tăng mạnh, xui xẻo thì những người vị trí cao họ không rút mà lại tái thì chết :v)
+ Mỗi lần rút các bạn vui lòng + 5% phí giám sát + 2% fee paypal giùm mình.

---------------------------------------------------------- Lợi ích cho Direct referrals ---------------------------------------------------------

Mỗi khi bạn nâng cấp, tui ăn 1%, thì tui RCB lại 80% của 1 % đó, quá đơn giản dễ hiểu phải không, lại còn được bonus chiến lược chơi neobux nữa chớ, quá dzui.

Nhớ kĩ là neobux chỉ trả Commission mỗi 3 tháng 1 lần, nên có thể mình sẽ không RCB ngay được.

Khi có đợt khuyến mãi mà bạn tận dụng để upgrade hay extent RR, thì mình không nhận được Commission, các bạn lưu ý.

Link ref: https://www.neobux.com/?r=hoangkiet1987

Mình cũng RCB 80% trang Littlebux nữa, ai upgrade thì nhận lại 80% số tiền mình nhận (2$) từ bạn.

Group facebook: https://www.facebook.com/groups/531794430316803/

Hỗ trợ mọi vấn đề về neobux, chiến lược cách chơi, làm jobs, tính toán lời lỗ......

-- Bài viết đang hoàn thiện, mod cho thời gian để em củng cố bài viết, ăn cam nhiều quá nên chắc trung thành với em này thôi, chơi có lác đác vài ông trong team nên cũng buồn, có gì anh em chung tay chia sẻ cùng nhau cho nó vui.. --

Last edited:
Chào ngày mới. Good morning. 你好!

Chắc không bạn, đang lo. Giờ còn có mỗi 1 acc chiến Neo, bên elite ăn cám hết oy :v
Ko sao đâu neobux chỉ bắt IP máy tính thôi, IP mạng thì thoải mái đi.

Chào ngày mới

Bạn nên tính lại AVG, mình thấy 21/2 bạn có 499RR và 500 click thì avg chỉ có 1.002:)
Mình toàn quăng cho handy neobux manager tính.

Total own clicks:31
Fixed fuchsia clicks:18
Micro clicks:4
Mini clicks:0
Extended clicks:0
Standard clicks:0
Fixed orange clicks:9
clicks today RD:2
clicks yesterday RD:8
clicks last 10 days RD:59
clicks today RR:216
clicks yesterday RR:500
clicks last 10 days RR:5017
recycling today:1.05
recycling yesterday:1.12
recycling last 10 days:16.8
Automatic Recycling today:0
renewal today (Manual):2.2
renewal yesterday (Manual):2.8
renewal last 10 days (Manual):25.18
renewal today (AutoRenew):0
renewal yesterday (AutoRenew):0
renewal last 10 days (AutoRenew):0
AutoPay today:0.216
AutoPay yesterday:0.528
AutoPay last 10 days:4.566

=>Profit after 10 days: $0.005 x 59 clicks + $0.01 x 5017 clicks - $16.8 - $25.18 - $0 - $4.566 = $3.919.

Mình toàn quăng cho handy neobux manager tính.

Total own clicks:31
Fixed fuchsia clicks:18
Micro clicks:4
Mini clicks:0
Extended clicks:0
Standard clicks:0
Fixed orange clicks:9
clicks today RD:2
clicks yesterday RD:8
clicks last 10 days RD:59
clicks today RR:216
clicks yesterday RR:500
clicks last 10 days RR:5017
recycling today:1.05
recycling yesterday:1.12
recycling last 10 days:16.8
Automatic Recycling today:0
renewal today (Manual):2.2
renewal yesterday (Manual):2.8
renewal last 10 days (Manual):25.18
renewal today (AutoRenew):0
renewal yesterday (AutoRenew):0
renewal last 10 days (AutoRenew):0
AutoPay today:0.216
AutoPay yesterday:0.528
AutoPay last 10 days:4.566

=>Profit after 10 days: $0.005 x 59 clicks + $0.01 x 5017 clicks - $16.8 - $25.18 - $0 - $4.566 = $3.919.
mình ko cho rằng là phần mềm đã tính đúng. chúc may mắn.

bác thớt cho em hỏi xíu với, ví dụ mình làm đủ trên 30 ngày rồi thì mình tuyển bao nhiêu ref cũng dc hay sao thớt

bạn nhân chia cộng trừ kiểu mỹ hay sao mà toàn thấy tầm 500 600 chia 499 mà ra đc 1.6 1.8 là sao nhỉ.....

bác thớt cho em hỏi xíu với, ví dụ mình làm đủ trên 30 ngày rồi thì mình tuyển bao nhiêu ref cũng dc hay sao thớt
1 tuần tới hạn thuê ref 1 lần nên tranh thủ, đừng để phí thời gian nha bạn.
bạn nhân chia cộng trừ kiểu mỹ hay sao mà toàn thấy tầm 500 600 chia 499 mà ra đc 1.6 1.8 là sao nhỉ.....
Đó là cách tính trên Handy Neobux, còn nếu dùng Neobux như ý kiemhue nói là cái này nè.

Avg chưa dc 1, nhưng gold mà avg vậy là thành công lắm rồi, thì ra tại cái phần mềm tính, làm bữa h nghiên cứ đủ kiểu cẫn k lên 1.5 nỗi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,626
170,735
Latest member
Skijan
Back
Top Bottom