Lục tung hết các trang thì thấy Neobux được nhiều người có vẻ tin tưởng nhất. Em thì cũng mới tập MMO thôi, tài khoản visa các kiểu có đủ rồi giờ muốn kiếm chút tiền để mua nhạc với mua game ạ :D Capcha thì em thấy toàn lừa đảo nên...:eek:

Lục tung hết các trang thì thấy Neobux được nhiều người có vẻ tin tưởng nhất. Em thì cũng mới tập MMO thôi, tài khoản visa các kiểu có đủ rồi giờ muốn kiếm chút tiền để mua nhạc với mua game ạ :D Capcha thì em thấy toàn lừa đảo nên...:eek:
Nó uy tin nhưng chắc ko dành cho newbie, dễ ăn thì chắc nó chả sống được lâu đến thế;)

Neobux nếu bạn ko có vốn lớn thì ko nên chơi bạn ạ.
Vì sao cần vốn lớn ?
Neobux nếu ko có DR thì chỉ thuê RR và quản lý RR, yếu kém phần đó thì lỗ 100%
Bạn phải bỏ ra 1 số vốn to để vừa thuê và vừa gia hạn cho ref dài ngày hết mức có thể để giảm BEP đi, vì click ko đều và ít click.
Ngoài ra, nếu bạn kiên trì làm Offer thì có thể làm mảng minijob của neobux cũng được, hãy tìm người có kinh nghiệm để hướng dẫn.

Còn nếu có số vốn ít thì nên nhảy sang UseCLix là lựa chọn số 1

Lúc mới vào nghề cũng chơi thằng này, click mỏi tay mới được thanh toán vì lúc đó không có tiền đầu tư

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,721
172,791
Latest member
phukien4banhh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week