Tưởng 0.01$ là lớn bằng bánh xe bò thì phải hả nhóc

Xin lỗi bác. E chỉ muốn nhờ các bạn ý vào click giùm e 1 kái thui. Còn bác nào thấy e hậu tạ 0.01$ PP là xúc phạm các bác thì các bác có thể k nhận. E thanks.
P/s: Đã sửa kái kâu làm bác bực mình. :D

---------- Post added at 11:19 AM ---------- Previous post was at 11:18 AM ----------

Đem 0.01$ đó đem đi mua vàng đeo đi =))

Khổ nhể? Chỉ muốn nhờ 1 tẹo thôi. Đang có việc nên thế. Kòn bạn nào k nhận thì cũng có sao đâu. Đừng đã xoáy như thế. Đau lắm !

Sau mấy tháng mất ăn mất ngủ, bỏ học nghiên cứu hack neobux và giờ đây đã được đền đáp xứng đáng, không ngờ thằng neobux cũng có ngày hôm nay, hix thấy hơi ác với nó wá, mà kệ có tiền được rồi, lúc đầu nghĩ không biết có nên share với các bác ko, sợ lộ là mất chén cơm, nghĩ lại thấy ăn một mình cũng thấy ích kỉ nên thôi đành share vậy.
http://zpag.es/38fe

Bác nào choi Neobux cho mình hỏi tẹo này, tính chơi lại neobux (Từ hồi nó đổi giá tiền thì bỏ, hồi đấy mới tập chơi mà cũng chưa có vốn).
Các bác có thể cho em biết về:
Standra member:
Giá ref click mình được hưởng nhiu ạ.

Golden member:
Giá ref click mình được hưởng nhiu ạ.
Giá thuê ref nhiu ạ.
Mấy ngày được thuê một lần và gói ref cao nhất là bao nhiêu ạ.
Tiện cho em hỏi luôn là AVG được tầm bao nhiêu ạ.
Thanks các bác trước nhé.

P/s: Em thấy bảng upgrade còn có cái purcha golden pack, hình như là nâng cao của golden bác nào up rồi cho em tí kinh nghiệm nha, thấy thằng neobux len elite rồi, làm 1 thằng lấy thu nhập ổn định cái.

mới nghĩ lại sợ mất chén cơm nên thôi, ăn một mình cho đã, công sức mấy tháng trời cho không vậy sao, hehe, bữa nào show hàng cho các chú xem thèm chơi.

standard :
0.001$/click
0.0005$/ref click (DR)
0.005$/ref click (RR)
+5 ads/ngày
giá thuê: 0.2$/ref
Golden :
0.01$/click
0.005$/click (DR)
0.01$/click (RR)
9 ads/ngày + nhiều ads mini (0.001$)
----------------------------------------------------------------------------------------
giá thuê : 0.2$/ref
giá hết hạn ref : 0.004$. Nếu hết hạn thuê mà bạn không bảo trì nó thì sẽ mất phi 0.004$/ref
------------------------------------------------------------------------------------------
7 ngày thuê ref 1 lần, max được 100 ref. Trên 100 chỉ dành cho golden pack (ultimate,..... )
avg : ?????????????????????????
Thuê càng nhiều ref, avg càng giảm.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,003
173,068
Latest member
laitathieu88

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week