Tại sao lại như vậy bác chủ? pay qua PP cho mình đi. hic....

Mà site này cũng đang có mùi scam rùi, 45$ của mình sắp đội nón ra đi...

PS: Nếu nó scam mình, mình ko còn tiền để RCB hay Bonus site này cũng đừng Report mình nhá, trừ phi bạn thích chơi với dế :)

Tình hình rất ư là tình hình, hiện mình đã uống thuốc trợ tim rùi còn các bạn thì sao :)

Mình là người có tiền muk sợ gì bố con thằng nào?:binhsua90:

Đi wa BOX *** hay HYIP chơi đi bạn, ở BOX này toàn người làm thuê làm mướn thôi, cả mình cũng vậy.

Theo tình hình thì thớt nên chuẩn bị tiền để cho RB và bouns cho A E đi là vừa được rồi đó thớt chứ giờ này vẫn vào không được !! Hì

Theo tình hình thì thớt nên chuẩn bị tiền để cho RB và bouns cho A E đi là vừa được rồi đó thớt chứ giờ này vẫn vào không được !! Hì

Mình Upgrade site này 45$ hy vọng chúng ta cùng kiếm đc tiền, nếu site scam mình đành Closed Topic thôi và mọi người cũng thông cảm và hiểu cho mình chứ sao mình còn tiền để RCB + BN site này nữa, bạn nghĩ đúng ko nè :)

:binhsua105::binhsua94::binhsua85::m133:
Mình Upgrade site này 45$ hy vọng chúng ta cùng kiếm đc tiền, nếu site scam mình đành Closed Topic thôi và mọi người cũng thông cảm và hiểu cho mình chứ sao mình còn tiền để RCB + BN site này nữa, bạn nghĩ đúng ko nè :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,901
172,986
Latest member
qanh208

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week