nếu bạn xài ip tĩnh thì đúng là vậy, còn bạn xài ip động ko bao giờ ref ko đc, xóa cookie ,reg dưới info khác hoàn toàn đc

Vừa ref back 0.36LR lần 2 cho tranvandoan và nothing_l2t :binhsua07:
Vừa ref back 0.36LR lần 1 cho doretruong1 và linhcentrino :binhsua11:
Cám ơn các anh em đã ủng hộ mình, click đều nha :binhsua16:

Mình đăng ký đổi tài khoản sang PayPal nhé, thanks bạn! :binhsua02:

chủ thớt coi giùm còn ref đc hok nhé! lâu ko chơi ptc giờ chơi lại tính đk ủng hộ mà ko thấy tên StingZaros. tks

Mình mới tham gia neobux gần 2 tháng, kiếm đc $1 rồi. Mình cũng đã đăng kí tài khoản LR và mua $5 dự trữ, chuẩn bị chuyển vào neobux để thuê ref. Mình có đọc một số bài hướng dẫn nói là nếu AVG = 1,2-1,6 trở lên thì có lãi.

Mình muốn hỏi là có cần chú ý gì thêm không, hay hằng ngày click đủ và quản lý ref là đc ?

Thật ra chơi Neo giờ không lãi mấy đâu, ref thuê click không đều, mất nhiều tiền để tái tạo thành ra cũng chẳng đc bao nhiêu, mà chơi free thì còn lâu mới rút đc tiền. Theo mình bạn chọn site khác như iconbux đầu tư sẽ có hiệu quả hơn Neo. Cố chơi free đc 2$ pay rồi out.

lấy số tiền thuê ref 1 tháng là 0.2 chia cho 30 ngày ra chi phí 1 ref 1 ngày, rồi chia cho 0.005 / click là hoa hồng từ 1 click của ref mà pạn đc hửong thì nó là 1.333 đó...nghĩa là số click trung bình phải lớn hơn thì bắt đầu có lãi ,

số lãi /1 ref = số click trung bình hiện tại của bạn -1.3333 ( kế toán quản trị gọi nó là lợi nhuận góp hay số dư đảm phí)

tổng lãi = lãi trên 1 ref * số ref bạn có

bạn lấy số tiền thuê ref đó đem bonus cho các direct ref của mình thì sẽ đem lại hiệu quả hơn đấy bạn ạ

Neobux mình có chơi một thời gian ,thực sự là rất mất thời gian và vốn của mình ;nếu như bạn là free thì bạn đừng hy vọng là lãi từ nó ,còn Up lên gold tái đầu tư với renref liên tục phải sau tháng thứ 3 bạn mới có thể rút được đồng$ đầu tiên về rất ít đấy nhé,trong khi phải đầu tư tối thiểu 135$ vào nó ,mình nghĩ là ko nên đầu tư vào Neo . Nếu bạn thích chơi PTC thì bạn nên chơi Ptcbox và Iconbux ,nhưng nên chơi ptcbox ,còn ICONBUX Avg của nó bao giờ cũng 2-3 lên là có lãi sau tháng thứ 1 nên ko biết nó chịu được bao lâu ,như openbux ngày xưa .Neobux bạn nên quên nó đi đỡ mất thời gian .

hình như nguyenhaiha tính RB cho mình nhầm thì phải,

lần cuối cùng bạn gửi tiền RB cho mình là vào ngày 14/3.
từ đó tới giờ mình vẫn click đều (bỏ 1-2 ngày gì đó thì phải)

đáng lẽ giờ số tiền RB của mình phải hơn $0.4 chứ nhỉ (nếu mình ko nhầm thì đủ $1 luôn rồi :D)
Bạn check lại giùm nhé. thanks

ID : xtraw
AP : [email protected]
Mình sẽ check lại nhé. Nếu đúng thế thứ tư mình sẽ RB luôn cho cậu. :binhsua15:

---------- Post added at 08:38 PM ---------- Previous post was at 08:34 PM ----------

ID: makitaanhkiet
id : neobuxvippro
Hai cậu click đều nhé. Thứ 4 mình sẽ RB và BN luôn thể, nhưng đừng lấy BN rồi bỏ giống 1 số bạn khác nhé. Rất mong hợp tác lâu dài với các cậu.

chủ thớt cho e hỏi cái web neobux này mình up lên gold và chỉ dùng rent ref từ hệ thống thì có lãi dc ko :D
Có chứ cậu, nhưng cậu phải chịu đầu tư thêm cho đủ 2,000 rent ref nhé. Chiến lược của mình là phát triển hệ thống rent ref lẫn direct ref :binhsua06:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,929
173,009
Latest member
kientruc0

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week