cho tớ tham gia với :-s
vừa đăng kí xog hihi bạn kt xem có kubi811 chưa bạn :-ss
ID: kubi811
PP:[email protected]
LR:U4413748
Check thấy cậu rồi nhé, click đủ 20 cái ads màu cam để mình bonus 0.1$ trước nhé

Neobux đúng là vua nhưng mà mỗi tỗi rent ref thì không hiệu quả cho lắm nên upgrade thì hơn run. :)
Dạo này rent ref nó lười click thật :( Tuy nhiên, vẫn có chiến lược để chơi với tụi rent ref cậu à, đã up gold thì phải thuê đủ 2,000 rent ref mới được

Chủ top cho em hỏi ko up lên gold rent ref một tháng đc nhju $ trên 1 ref ak.

Ko up gold, với tình hình hiện nay thì rent mất bao nhiêu $, nhận lại bấy nhiêu là may :binhsua104: $0.2/ref rent trong 1 tháng.

Chủ top cho em hỏi ko up lên gold rent ref một tháng đc nhju $ trên 1 ref ak.
Cậu sim4mmo nói đúng đó bác, không up gold thì mỗi click của rent ref bác chỉ nhận được 0.0005$/ad mà tiền rent ref của bác là 0.2$/tháng. Nghĩa là rent ref phải click 40 ads/tháng bác mới hòa vốn. Hiện tại thì rent ref click 30 ads/tháng là tốt lắm rồi

Em thấy ref kiếm đc theo link giới thiệu thì đk 0.0005 k0n ref thuê thì đk 0.005 lun mà bác. Ít vốn hk bk chơi nỗi hk nữa

Em thấy ref kiếm đc theo link giới thiệu thì đk 0.0005 k0n ref thuê thì đk 0.005 lun mà bác. Ít vốn hk bk chơi nỗi hk nữa
Ặc, chắc mình đánh dư 1 số 0, nhưng cậu tính xem: 0.005 x 40 ads = 0.2$ rồi --> không up gold thuê ref chua lắm

90$ up lên golden và 80$ để quản lý 100 ref lời đk nhju một tháng đây. Và sau bao lâu thì thu hồi vốn. Cho em hỏi là có add tiền từ visa vào paypal để đầu tư đc ko anh

90$ up lên golden và 80$ để quản lý 100 ref lời đk nhju một tháng đây. Và sau bao lâu thì thu hồi vốn. Cho em hỏi là có add tiền từ visa vào paypal để đầu tư đc ko anh
Không nên dùng paypal nha cậu, pm mình đi: zaros_sting. Sáng mai thứ 7 online nói chiện được í

Cậu sim4mmo nói đúng đó bác, không up gold thì mỗi click của rent ref bác chỉ nhận được 0.0005$/ad mà tiền rent ref của bác là 0.2$/tháng. Nghĩa là rent ref phải click 40 ads/tháng bác mới hòa vốn. Hiện tại thì rent ref click 30 ads/tháng là tốt lắm rồi

1 tháng mình click dủ 120 click nè :binhsua01:
sao ko BN thêm nhỉ :binhsua79:

Upppp cho bác , có gì chỉ dẫn giúp e

hôm hay login không đc có ai bị như mình không

bác chủ thớt đâu nhỉ ??
Đây bác ui, cuối tuần chơi bời quá nên giờ mới online. Lần trước ref back cho bác đợt 1 rồi, giờ bác mới được 163 cái ads màu cam à, chưa đủ ref back lần 2 :binhsua03:

BN 0.1$ đi Thớt ơi thớt, click đủ 20 cái r đó :)
LR: U9720771 nhé!

Check thấy cậu rồi nhé, click đủ 20 cái ads màu cam để mình bonus 0.1$ trước nhé

Dạo này rent ref nó lười click thật :( Tuy nhiên, vẫn có chiến lược để chơi với tụi rent ref cậu à, đã up gold thì phải thuê đủ 2,000 rent ref mới được

2000 ref giá nhiêu vậy bác !!!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,752
172,813
Latest member
basicwork4156

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week