Neobux nhé
ID : idbux97
LR : U8351842
Đã BN nhé. Thanks bạn đã ủng hộ

---------- Post added at 09:12 PM ---------- Previous post was at 09:10 PM ----------

Up up up up lên nào....
Ai vô đá cho lên tí nào, đợt này trầm lắng quá. Chắc đi làm hết off của web-ip rồi .. :binhsua57:

Đã BN nhé. Thanks bạn đã ủng hộ

---------- Post added at 09:12 PM ---------- Previous post was at 09:10 PM ----------

Up up up up lên nào....
Ai vô đá cho lên tí nào, đợt này trầm lắng quá. Chắc đi làm hết off của web-ip rồi .. :binhsua57:
Đã nhận của cậu , tớ sorry , ko click đc ads vì tài khoản bị suppend , tớ sorry , chờ tớ để tớ gởi cho [email protected]

Đã nhận của cậu , tớ sorry , ko click đc ads vì tài khoản bị suppend , tớ sorry , chờ tớ để tớ gởi cho [email protected]
OK. Rất mong được hợp tác với bạn.

---------- Post added at 09:55 PM ---------- Previous post was at 09:50 PM ----------

hjx, sao mình bấm zô link blog nó nói là k kết nối đc?
Cậu dùng VNP à? Bọn này đang chặn blogpost.
Thử đổi DNS:
Preferred DNS sever: 4.2.2.3
Alternate DNS sever: 4.2.2.4
xem có được không nhé.
Mong được hợp tác với bạn

Neobux là site uy tín từ năm 2008 đến giờ. Mình tham gia chơi trang này chỉ chừng vài tháng, đến bây giờ bắt đầu hưởng trái ngọt rồi. Theo chiến lược của mình thì trong năm đầu tiên sẽ kiếm được $200/tháng, năm thứ hai sẽ là $400 - $500/tháng, trong khi tổng tiền đầu tư tối đa (nếu muốn đầu tư) chỉ là $100

Hiện giờ mình cần tìm một số bạn bè cùng chí hướng PTC để cùng kiếm tiền. Bạn click cho mình Neobux, ngược lại mình sẽ chơi cho bạn 1 site do bạn yêu cầu. Ngoài ra, mình còn hướng dẫn tận tình chiến lược chơi của mình ở Neobux nữa. Bạn nào muốn trao đổi thì post site ở đây nhé :binhsua168:

banner9

Đăng ký thành viên Neobux tại đây http://www.neobux.com/?r=StingZaros - referrer là StingZaros nhé
Add nick yahoo của mình để tiện liên lạc nha: Zaros_Sting

No proof - đọc kĩ rule trước khi post nhé

Neobux là site uy tín từ năm 2008 đến giờ. Mình tham gia chơi trang này chỉ chừng vài tháng, đến bây giờ bắt đầu hưởng trái ngọt rồi. Theo chiến lược của mình thì trong năm đầu tiên sẽ kiếm được $200/tháng, năm thứ hai sẽ là $400 - $500/tháng, trong khi tổng tiền đầu tư tối đa (nếu muốn đầu tư) chỉ là $100

Hiện giờ mình cần tìm một số bạn bè cùng chí hướng PTC để cùng kiếm tiền. Bạn click cho mình Neobux, ngược lại mình sẽ chơi cho bạn 1 site do bạn yêu cầu. Ngoài ra, mình còn hướng dẫn tận tình chiến lược chơi của mình ở Neobux nữa. Bạn nào muốn trao đổi thì post site ở đây nhé

Đăng ký thành viên Neobux tại đây http://www.neobux.com/?r=StingZaros - referrer là StingZaros nhé

banner9

Dưới đây là proof nhận tiền của mình. Mình sẽ cash out khoảng 25 hằng tháng, các bạn thường xuyên vào đây xem proof nhé
Neobux - 21 Dec 2011.jpg

Hiện giờ mình cần tìm một số bạn bè cùng chí hướng PTC để cùng kiếm tiền. Bạn click cho mình Neobux, ngược lại mình sẽ chơi cho bạn 1 site do bạn yêu cầu. Ngoài ra, mình còn hướng dẫn tận tình chiến lược chơi của mình ở Neobux nữa. Bạn nào muốn trao đổi thì post site ở đây nhé

banner9

Dưới đây là proof nhận tiền của mình. Mình sẽ cash out khoảng 25 hằng tháng, các bạn thường xuyên vào đây xem proof nhé
Neobux - 21 Dec 2011.jpg

200$ 1 tháng mà proof chỉ có 1.96$ thôi ah
Chiến lược mà bạn, hiện giờ thì proof chưa nhiều do mình xoay vòng tái đầu tư. Tổng $ mình kiếm được trên Neobux từ lúc nâng cấp Gold ngày 25/12/2011 tới giờ là $19.32 rồi đó, mỗi tháng mình sẽ rút cố định vào khoảng 25 tây, chờ proof mới nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,419
171,471
Latest member
rikvip11com

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week