Vcl bạn thớt,

Mấy bạn newbie có đọc được thì nhớ đây chỉ là topic tuyển ref nhờ click ads để ăn % thôi nghen, :rolleyes:

để dành thời gian và tiền bạc của mấy bạn làm mấy việc khác thì sẽ có ích hơn :cool:

hú hồn bạn thớt :confused:

Vcl bạn thớt,

Mấy bạn newbie có đọc được thì nhớ đây chỉ là topic tuyển ref nhờ click ads để ăn % thôi nghen, :rolleyes:

để dành thời gian và tiền bạc của mấy bạn làm mấy việc khác thì sẽ có ích hơn :cool:

Topic này ko phait tuyển rer, chia sẻ kn đấy, mọi ng ko chia sẻ j thì tôi chia sẻ.

Tuỳ tâm mà bác, min 2$ nhé, tk tên lumiasx luôn, cúng luôn nhé, hnay rằm òi
Share bí kíp đây rồi nhận tiền lể
Topic này ko phait tuyển rer, chia sẻ kn đấy, mọi ng ko chia sẻ j thì tôi chia sẻ.
Chia sẽ đọc vào méo ai hiểu và làm gì để có lợi. Nó tồn tại hơn chục năm thì ko phải dạng vừa đâu.

Share bí kíp đây rồi nhận tiền lể

Chia sẽ đọc vào méo ai hiểu và làm gì để có lợi. Nó tồn tại hơn chục năm thì ko phải dạng vừa đâu.
buồn cười thật, rõ ràng tôi đã nói ở pot 1 rồi; Neobux có 2 hướng, một là đầu từ ptc, hai là làm minijob. Ai muốn hỏi về ptc hay minijob thì cứ hỏi tôi, tại sao các bác phải dị ứng thế nhỉ.

Vcl bạn thớt,

nếu tuyển ref thì tôi vào topic Referal chứ viết ở đây làm gì! mà nói thật luôn, 1clcik DR đc 0.005, kêu gọi mỏi mồm mới lác đác vài người theo, trong khi RR của tôi 600 con mỗi click đc 0.01, việc gì tôi phải hy vọng ăn đc tiền từ DR làm gì chứ. Tiền thu đc từ DR hơn 1%, từ RR 59%. Vậy thử nghĩ xem tôi có cần thiết phải lôi kéo DR nữa làm gì ko?

Nói thêm nữa, nếu có làm ref của tôi thì tôi chẳng kiếm đc nhiều từ các ref. Mỗi click của DR chỉ đc 0.005$. cứ cho là tôi có 100DR thì chắc mẹ gì ngày nào cũng 100DR click đủ cho tổi, 1 tiếng làm minijob của tôi còn hơn cả mấy ngày DR kiếm đc. Tôi chả máu mê gì % của DR click, điều tôi muốn là những người chơi neobux cùng chia sẻ kinh nghiệm của mình, ai cần hỏi gì tôi sẵn sàng tư vấn ko cần phải là ref hay ko ref. Rất tiếc các bác ở đây lối suy nghĩ quá theo lối mòn và thành kiến cực đoan. Cứ nghe đến neobux là xông vào buông ra vài câu vô nghĩa, khiến tôi thật khó nghĩ!

Ăn gì ko em cúng?
sao ko dám trả lời vào nội dung chính mà phải lảng vậy. Bác khuyên newbie ko đầu từ cho neobux là tại sao, lý do gì. Nếu chỉ dựa vào việc bác đã chơi từ trước và ko thành công nên áp đặt cho newebie đừng làm như bác thì thật thiển cận1

sao ko dám trả lời vào nội dung chính mà phải lảng vậy. Bác khuyên newbie ko đầu từ cho neobux là tại sao, lý do gì. Nếu chỉ dựa vào việc bác đã chơi từ trước và ko thành công nên áp đặt cho newebie đừng làm như bác thì thật thiển cận1
Pác nói nhiều quá, mà nói nhiều thì tính giống đàn bà :D, tôi nói vậy ai nhảy vào thì nhảy đê, tiền đâu phải của tôi. Stop ở đây nhé.

Pác nói nhiều quá, mà nói nhiều thì tính giống đàn bà :D, tôi nói vậy ai nhảy vào thì nhảy đê, tiền đâu phải của tôi. Stop ở đây nhé.
vãi, topic tôi lập thì nói nhiều hay ít kệ tôi! giống đàn bà thì kém đi à, chắc gì bác đã hơn đc đàn bà mà coi thường ngta.

Tại sao phải chơi một trò chơi là đưa 1 cục tiền cho nó trước, rồi ngày nào cũng click ads để một năm sau nhận lại bằng hoặc nhỏ hơn số tiền ban đầu bỏ ra, chưa kể những ngày bận việc không click ads được .

vãi, topic tôi lập thì nói nhiều hay ít kệ tôi! giống đàn bà thì kém đi à, chắc gì bác đã hơn đc đàn bà mà coi thường ngta.
Vãi não bò, nên đọc cmt lại bảo người ta xem thường đàn bà. Tôi chỉ xem thường đàn ông tính đàn bà. Hiểu ko?

Tại sao phải chơi một trò chơi là đưa 1 cục tiền cho nó trước, rồi ngày nào cũng click ads để một năm sau nhận lại bằng hoặc nhỏ hơn số tiền ban đầu bỏ ra, chưa kể những ngày bận việc không click ads được .
Ai ép bạn phải dep vào mới chơi đc đâu, thích thì chơi free như tôi, ăn minijob có tiền dep vào sau

Vãi não bò, nên đọc cmt lại bảo người ta xem thường đàn bà. Tôi chỉ xem thường đàn ông tính đàn bà. Hiểu ko?
Hỏi vì sao khuyên newbie đừng nhảy vào neobux thì thừa nhận là mình dốt, ko có dẫn chứng rồi lại cãi cùn, comment miệt thị đàn bà rõ ràng thì lại chối. Trình tự nhổ tự liếm của b quả là đáng ngưỡng mộ

Thế pác nói rõ ràng cách chơi, số vốn đầu tư là bao nhiêu, bao lâu hồi vốn, lãi ntn, dẫn chứng bằng hình ảnh, xong mình ref cho :)). Chứ nói khơi khơi rồi quăng link thì méo nhé.

Chơi ptc mà không đầu tư thì chơi làm gì bạn @sxlumia , chỉ mất thời gian chứ kiếm được bao nhiêu đâu. Lúc trước mình chơi grandbux, useclix, adfiver, scalet click, gpt...... chơi cũng lãi nhiều, từ khi paypal banned ptc các site chết dần, site còn sống thì đầu tư không còn lợi nhuận bao nhiêu, không đáng để tham gia nữa. thân

Chơi ptc mà không đầu tư thì chơi làm gì bạn @sxlumia , chỉ mất thời gian chứ kiếm được bao nhiêu đâu. Lúc trước mình chơi grandbux, useclix, adfiver, scalet click, gpt...... chơi cũng lãi nhiều, từ khi paypal banned ptc các site chết dần, site còn sống thì đầu tư không còn lợi nhuận bao nhiêu, không đáng để tham gia nữa. thân
bác nói sao chứ em vẫn lãi đều thôi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,659
170,751
Latest member
LuDiTu
Back
Top Bottom