xác định scam hả bác hix hix ,pay mà chờ đợi kiểu này mệt người wa ,như thằng clixsense rút từ 1/8 wa 2 /8 nó báo trục trặc payza của nó ,đến giờ vẫn k có tiền ,nản~.chơi neobux thì ít tiền wa ,mới 4 cent này còn 3 cent ,chả muốn làm

xác định scam hả bác hix hix ,pay mà chờ đợi kiểu này mệt người wa ,như thằng clixsense rút từ 1/8 wa 2 /8 nó báo trục trặc payza của nó ,đến giờ vẫn k có tiền ,nản~.chơi neobux thì ít tiền wa ,mới 4 cent này còn 3 cent ,chả muốn làm

Không phải là scam, Elite thì uy tín, vì nó là channel của chính CF, có điều là Elite sẽ không pay trong một vài trường hợp, nếu bác được pay lần đầu thì nói chung sẽ ok, còn nếu lần đầu mà không nhận được thì nhiều khả năng các lần sau cũng sẽ không nhận được

@kiemhue theo bác nên thuê ref mới vào thời điểm nào là thích hợp nhất
hnay e đã click đủ 4 ads r thì thuê luôn ngay trong ngày hay là chờ reset server thì mới thuê ạ

@kiemhue theo bác nên thuê ref mới vào thời điểm nào là thích hợp nhất
hnay e đã click đủ 4 ads r thì thuê luôn ngay trong ngày hay là chờ reset server thì mới thuê ạ
Bạn ko nên làm ref với acc standard, vì rất khó có được lợi nhuận.

@kiemhue tại e mới chơi để xem cách làm việc của ref, gia hạn , cách recycle hợp lý thì mấy tháng sau e có kinh nghiệm r mới up tk neo lên được,vì e chơi lâu dài nên ko muốn đốt cháy giai đoạn.mong bác trả lời câu hỏi của e ở bên trên và có kinh nghiệm nào thì chia sẻ cho e
rất cám ơn bác

@kiemhue tại e mới chơi để xem cách làm việc của ref, gia hạn , cách recycle hợp lý thì mấy tháng sau e có kinh nghiệm r mới up tk neo lên được,vì e chơi lâu dài nên ko muốn đốt cháy giai đoạn.mong bác trả lời câu hỏi của e ở bên trên và có kinh nghiệm nào thì chia sẻ cho e
rất cám ơn bác
Sorry bạn, bạn nên chọn upline giúp bạn, vì hướng dẫn ref làm là trách nhiệm của upline, mình chỉ hướng dẫn ref làm đầu tư với golden account. Neobux rất khó làm RR, bạn ko nên tự làm.

update 13/8/2017
Help Us Find Linkedin Url, Employee Info, And Company Age

Các bạn làm job này chú ý làm job nen chon job co nhieu chấm mà làm

neu cac ban log in vao crowdflower roi ma thay list job khong co dau chấm nào het ,là bị lỗi ,làm là bị nó cho accuracy thap ngay .

trừ task đầu tiên thì các task sau mà link linkedin có dạng linkedin.com/company/"name of company" lam là bị lỗi unfair ,nó báo mình chưa nhập link ,

nen log out neobux va crowdflower ra roi log in vao lai ,có dấu chấm như hình thì hãy làm .và link linkedin co dang

linkedin.com/company/"numbers" nhu vay moi dung

Fix 27/9/2017 : mình phát hiện ra lỗi này xảy ra khi các bạn chưa đăng nhập tài khoản linkedin ,nó sẽ hiện tên công ty trên đường link web .Sau khi log in linkedin rồi ,thì link web sẽ có dạng số

Last edited:
Ko có vốn thì nên làm jobs, những người có vốn thì ko ai thích làm jobs cả.

Chỉ có thời gian mới giúp được bạn, PTC rất khó kiếm nhiều, bạn nên chọn người giúp, ko nên chờ người ta giúp bạn.:)
Bạn có thể giúp mình được không?

Trang neobux này mình đã từng làm nên mình biết, thuê ref cưc kì khó, mình đã từng nâng cấp nhưng bỏ, tốn 90$. không có ref để thuê

Trang neobux này mình đã từng làm nên mình biết, thuê ref cưc kì khó, mình đã từng nâng cấp nhưng bỏ, tốn 90$. không có ref để thuê
rent ref với neobux là cả 1 vấn đề , không phải quăng tiền vô để đó ,ref tự click như mấy trang sau này .mình chỉ hướng dẫn làm offer với neobux thôi

Announcements

Forum statistics

Threads
418,683
170,777
Latest member
linkiwinfun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back