bạn click ads theo time server ấy , thì 11h trưa việt nam là 00h00 time sever reset ,còn giờ ads reset khoảng 8,9h tối thì bạn đừng click vội ,đễ quá 11h trưa mai hãy click ,nếu bạn click sớm ,nghĩa là hnay bạn click 2 lần ,qua ngày mai neobux tính bạn chưa click ads .Còn acc mới tạo vài ngày thì chưa thấy job để làm đâu bạn , bạn phải kiên nhẫn, với mình thì bây giờ rất nhiều job lv 0 ,fai làm 5 job khác nhau ,và mỗi job 100task mới lên lv 1

có job làm rồi ak , bạn làm job tên gì ,post lên xem nào nen tìm hiểu kỹ rồi hãy làm ,đễ làm sai là accuracy <70% nó không cho làm nữa đó

Mình làm ẩu quá accuracy 40% giờ không biết khi nào nó mới cho làm tiếp.Mổi job nó có số, mình lên google search đáp án có hông? hay phải tự làm ?

Trước giờ mình không biết làm Job nhưng thấy bạn nói về nó,mình nghỉ bằng cách này bạn sẽ nâng lên Gold trong vòng 22-25 ngày bằng cách làm job :) Mình cảm thấy thích thớt như thế này :) chia sẽ,xây dựng và giúp đở cảm ơn bạn!

Trước giờ mình không biết làm Job nhưng thấy bạn nói về nó,mình nghỉ bằng cách này bạn sẽ nâng lên Gold trong vòng 22-25 ngày bằng cách làm job :) Mình cảm thấy thích thớt như thế này :) chia sẽ,xây dựng và giúp đở cảm ơn bạn!
đúng rồi đó bạn , 1 tuần nay mình chăm làm job được gần 20$ rồi,click ads chủ yếu kiếm adprize thoi ,tien thi chang bao nhieu

crowd có acc level 3 để không cả năm nay
giờ log in vẫn còn 4.8$ :D

Acc lv3 mình có cả đống, mà lúc trước nó ban tất cả các acc elite liên kết với mấy acc đó vì làm nhiều acc chung 1ip. Giờ hễ dùng nick đó làm là nó k pay, support ticket cũng như không.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,837
170,904
Latest member
viecoi

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week