• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.
Thông báo: Đã RB cho các bạn site này lần cuối, bạn nào chưa nhận RB thì post yêu cầu và username nhé! Mình đã chụp hình và chốt lại danh sách hôm nay nhé!

Em gửi support cho nó, nói là mình add fund vào nhưng trong retal balance thì chưa thấy nhận được. Mong được xem xét lại.
Sau đó có thể nó kêu em cung cấp mã giao dịch AP. Vào AP chép mã giao dịch gửi cho nó!

Em gửi support cho nó, nói là mình add fund vào nhưng trong retal balance thì chưa thấy nhận được. Mong được xem xét lại.
Sau đó có thể nó kêu em cung cấp mã giao dịch AP. Vào AP chép mã giao dịch gửi cho nó!
Anh cho em xin cái số điện thoại đi , cho tiện liên lạc , với lại em gởi support cho nó rồi , nhưng mà no đòi xac nhận mail . mà cái mail vẫn chưa đổi xong :(( . on thì pm em liền nha anh

Mấy ngày hôm nay không hiểu sao em click ads của Neo mà toàn bị báo: Erro. Click here to find out why. Số tiền trong tài khoản của em lại bị âm, ref thì hầu như không clicks. Bác nào biết chỉ em giùm với. Em bị LỖ LỖ LỖ... quá rồi!
:binhsua160:

Dạo này mình cũng đau đầu với Neobux nè.
Cái lỗi Click here to find out why mình thì ít bị, chỉ có cái ref là lười click hẳn lun :(

Mấy ngày hôm nay không hiểu sao em click ads của Neo mà toàn bị báo: Erro. Click here to find out why. Số tiền trong tài khoản của em lại bị âm, ref thì hầu như không clicks. Bác nào biết chỉ em giùm với. Em bị LỖ LỖ LỖ... quá rồi!
:binhsua160:

Bạn load trang lại rồi click thử xem còn bị không , thỉnh thoãng mình cũng bị làm như vậy thì được . với lại sau khi click chờ trang load xong hẳn rồi mới click tiếp , click sớm quá cũng bị lỗi

Vẫn bị bạn ạ. Tiền thì hết, ref thì không click, nhìn vào màu đỏ ....
Chẳng hiểu sao nữa????

hix bỏ cái ngành này ồi pro nào dúp bạn ý kìa

Anh cho em xin cái số điện thoại đi , cho tiện liên lạc , với lại em gởi support cho nó rồi , nhưng mà no đòi xac nhận mail . mà cái mail vẫn chưa đổi xong :(( . on thì pm em liền nha anh
Dạo này anh bận quá, đi công tác thường xuyên nên 0 online thường được. Em thông cảm nhé!
Nó thông báo đã xử lý xong rồi, đã add fund rồi đúng không?

đã nhận refback, thanks, người mua acc có muốn tiếp tục mướn direct ref hiện tại ko bạn

đã nhận refback, thanks, người mua acc có muốn tiếp tục mướn direct ref hiện tại ko bạn
Để mình hỏi lại, rồi cho bạn hay sau nhé!

---------- Post added at 09:14 PM ---------- Previous post was at 08:13 PM ----------

refback neobux 180 clik + powfullbux 264 clik
U6205638
Đã RB 40click NeoBux, 76click (hiện đã 272click) PowerfulBux rồi nhé!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,909
170,984
Latest member
taiduc
Back
Top Bottom