hi e ,còn nhận ra a không? neobux ko dễ ăn đâu e, a chơi nó cũng mấy năm rồi, trầy da tróc vảy đó.
Nếu e chơi stand thì: em thuê 250 ref(70 $) khoảng 3tuần là đủ số ref, bật autopay, rồi cứ gia hạn lên 240 ngày hết, gia hạn từ từ cũng dc. Ngầy ngày tái chế theo tỉ lệ mà số ref của e có dc.có thể PM yahoo a chỉ thêm nha.
Nếu e chơi Golden thì cố gắng thuê tới 750 ref, cũng làm như trên.
Tuy nhiên thời gian hoàn vốn rất là lâu. Như @kiemhue nói tối thiểu phải là 2 năm nếu e quản lý tốt.
Làm nhiều năm mà bạn vẫn làm như vậy sẽ tiếp tục trầy da tróc vảy. Mình khuyên standard ko nên làm RR, Golden bạn sẽ có lợi nhuận rất ít và nên làm tốt công việc recycle.:)

hi e ,còn nhận ra a không? neobux ko dễ ăn đâu e, a chơi nó cũng mấy năm rồi, trầy da tróc vảy đó.
Nếu e chơi stand thì: em thuê 250 ref(70 $) khoảng 3tuần là đủ số ref, bật autopay, rồi cứ gia hạn lên 240 ngày hết, gia hạn từ từ cũng dc. Ngầy ngày tái chế theo tỉ lệ mà số ref của e có dc.có thể PM yahoo a chỉ thêm nha.
Nếu e chơi Golden thì cố gắng thuê tới 750 ref, cũng làm như trên.
Tuy nhiên thời gian hoàn vốn rất là lâu. Như @kiemhue nói tối thiểu phải là 2 năm nếu e quản lý tốt.
Bạn nói đúng: Lợi nhuận từ RR thấp hơn đi mua rác tái chế nên mình đã ko đầu tư nữa. Nhưng mình vẫn thành công nhờ tuyển DR từ nước ngoài. Nếu các bác quan tâm thì PM chúng ta hợp tác.

Bác thớt cho em hỏi lâu ngày ko vào neobux bị delete acc hả ?
30 ngày không có login account sẽ bị khoá tạm thời, main balance sẽ bị reset về 0, 60 ngày không có đăng nhập account sẽ bị khoá vĩnh viễn không khôi phục lại được.

Click đủ thì trung bình 2 ngày một ad-prize. Mà lười vãi tính ra 300 click mới được 1 adprize :v

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,719
172,787
Latest member
khangng1206

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week