Theo đánh giá chủ quan của tôi người chơi lời hay lỗ là do Admin nó quyết, nếu họ có ăn và dư ra thì người chơi mới có phần

Mình chỉ căn cứ vào những gì nhìn thấy được và những gì được công bố, còn những "dòng lệnh" diễn ra bên trong máy tính thì xin chịu, không biết được. Hihi

hiện tại em đang có gần 150 ref em định dep vao 100$ để upgrade bác thấy có ổn không ạ :(
avg tb 1.6

hiện tại em đang có gần 150 ref em định dep vao 100$ để upgrade bác thấy có ổn không ạ :(
avg tb 1.6
Ko ổn. Nếu ko có người hướng dẫn bạn làm thì ko nên đầu tư, vì rủi ro rất cao, hoặc bạn phải bỏ ra rất nhiều công sức để tự nghiên cứu.

cho em hỏi.em là sinh viên nên 1 tháng chỉ cần lời tầm 30-40 đô thì emc ần đầu tư bao nhiêu tiền ạ
:D hên xui nhe mình nghĩ đôi 2 3k$ và điều chỉnh ref trong 1 hoặc 2 năm đó :D
-----
Chỉ số AVG Him cao thế :) tuyệt vời
niche

Ko ổn. Nếu ko có người hướng dẫn bạn làm thì ko nên đầu tư, vì rủi ro rất cao, hoặc bạn phải bỏ ra rất nhiều công sức để tự nghiên cứu.
cảm ơn anh @@ h phải bắt đầu tư đâu ạ :(((
đang đinh đâu tư nhưng nhát tay

Người giúp được bạn chỉ có upline, vì bạn sẽ phải làm rất rất lâu mới có ngày thành công. Chiến thuật của mỗi người đều khác nhau, con đường là do bạn chọn.

Bạn ở bên Cânada thì tốt nhất là click chay và làm mini jobs là ngon nhất. Đầu tư chỉ golden thì lãi ít lắm :)

Thông báo quan trọng (sau 60 ngày sẽ hết hiệu lực, mọi thắc mắc sau này sẽ không được giải quyết):

Sau 1 thời gian dài chơi Neobux và Grandbux tuy rất uy tín những lãi không được như kỳ vọng của mình (Kỳ vọng là phải từ >=10%/tháng).

Lãi thực tế mình kiếm được từ Neobux: 56%/năm --> 4.66%/tháng.

Lãi thực tế kiếm được từ Grandbux: 77%/năm --> 6.42%/tháng

Nên mình đã chính thức rút vốn và không chơi 2 trang này nữa.

Nên anh/em nào đã lỡ ref cho mình thì xin PM mình sẽ chỉ cách khác kiếm tiền nhanh hơn lời từ 10%/tháng.

Ưu tiên cho các anh/em đã từng ref mình (sorry mình lỡ định hướng sai xem như bù đắp lại phần nào thời gian và công sức). Còn các anh/em khác thì khi nào rảnh mới chỉ.

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week