earnmoneybk

Junior
Reactions
53
MR
0.028
tức là khi cấp dưới làm mini job mình sẽ được thưởng hoa hồng . Như vậy sau này nếu có nhiều cấp dưới làm job mình sẽ ngồi không cũng được tiền . Còn làm bên trang chủ crowdflower là mặc dù mỗi task được thêm 1 ít tiền nhưng bạn tự thân vận động , gọi là self employed , khi đau yếu bạn sẽ móm không có thu nhập . hiện giờ thì mình cần 1 lượng lớn cấp dưới nên sẽ trả lại 100% hoa hồng cho người cấp dưới luôn , sau này sẽ chả 80% hay 90% thôi =)) .
p/s : cái hệ thống này không phải là đa cấp nhé , vì không phải đóng bất kì phí nào cả , và chỉ ăn được 1 cấp , không có ăn được chục cấp như bên multi level marketing .
ok, thời điểm này ít job lv 0 tìm ref cũng khó.

taapoo

Junior
Reactions
138
MR
0.000
sao mình đăng ký rồi, nó không có task???

bên tap kia thì toàn task lv2, nhưng mình mới đăng ký muốn leo từ từ, thì lai không có task thấp thì sao mà leo?

Đừng nóng! Đợi vài hum là có Task Level 0, để cho pác lên Level thui! Hum wa có 1 mớ Task Level 0 mà rate tới $0.05 lận.

dungvictory

Banned
Reactions
585
MR
0.000
cho mình hỏi site CF và ELITE CF thì khác nhau chỗ nào v?, mình đang lam job trên CF qua neobux,giờ muốn làm Elite phải lập acc mới ah,và tiền trên Elite chuyển về dâu?

CF là trang chung luôn , nick đăng nhập của nó là email của bạn . còn elite CF là 1 trang con của CF , đăng nhập bằng nick đăng ký mới . Nó dựa trên IP , nếu trùng IP 2 acc sẽ hiện task y chang nhau . Nhưng làm job đó bên CF rồi thì elite CF sẽ không làm được nữa và ngược lại . 1 máy 2 acc CF elite hoặc 2 acc CF là xác định bị khóa nick luôn . CF elite trả nhiều tiền hơn nhưng không có hệ thống bonus của neobux vs ăn bonus từ refferal . CF elite pay qua cổng paypal

cho mình hỏi site CF và ELITE CF thì khác nhau chỗ nào v?, mình đang lam job trên CF qua neobux,giờ muốn làm Elite phải lập acc mới ah,và tiền trên Elite chuyển về dâu?
Ưu:
elite: rate 1.0, site giao diện đơn giản dễ nhìn :D , payment nhanh, chơi multi acc nếu biết cách :D ( cái này neobux ko chơi đc :oops: )
neobux: rate 0.89, có hệ thống ref tăng thêm thu nhập .
Nhược:
elite: giới hạn $ rút là 50$, sau 5 ngày mới đc rút tiếp, ko có hệ thống ref
neobux: đôi khi thanh toán cà trớn thất thường , ko thích hợp vs mấy người chỉ chuyên cày job, vì vậy phải click ads nữa. Bạn nghĩ xem neobux chuyên về PTC mà lại vào đó chỉ có mục đích làm mini job thì có phải hơi ngược đời ko :D

CF là trang chung luôn , nick đăng nhập của nó là email của bạn . còn elite CF là 1 trang con của CF , đăng nhập bằng nick đăng ký mới . Nó dựa trên IP , nếu trùng IP 2 acc sẽ hiện task y chang nhau . Nhưng làm job đó bên CF rồi thì elite CF sẽ không làm được nữa và ngược lại . 1 máy 2 acc CF elite hoặc 2 acc CF là xác định bị khóa nick luôn . CF elite trả nhiều tiền hơn nhưng không có hệ thống bonus của neobux vs ăn bonus từ refferal . CF elite pay qua cổng paypal
Elite ko bị khóa nick nhé ;), chơi tầm chục acc có sao đâu :D

Ưu:
elite: rate 1.0, site giao diện đơn giản dễ nhìn :D , payment nhanh, chơi multi acc nếu biết cách :D ( cái này neobux ko chơi đc :oops: )
neobux: rate 0.89, có hệ thống ref tăng thêm thu nhập .
Nhược:
elite: giới hạn $ rút là 50$, sau 5 ngày mới đc rút tiếp, ko có hệ thống ref
neobux: đôi khi thanh toán cà trớn thất thường , ko thích hợp vs mấy người chỉ chuyên cày job, vì vậy phải click ads nữa. Bạn nghĩ xem neobux chuyên về PTC mà lại vào đó chỉ có mục đích làm mini job thì có phải hơi ngược đời ko :D

Elite ko bị khóa nick nhé ;), chơi tầm chục acc có sao đâu :D
trang dang nhap Elite để dăng kí là gì v bạn,và mình để 1 acc pp cả 2 trang CF và elite cf có sao k?

vl.com

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,791
176,241
Latest member
88clbcam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week