Các bác chưa nghe thông báo à :( . Cái này mình biết là neobux thay đổi giá mỗi ads là 0.001$ và các bạn click xong thì 2-3 phút sau nó reset ads lại và các bạn click tiếp như thế thì 1 ngày có khoảng 500 ads và nếu click liên tục sẽ được 0.5$. Còn ai có nhiều ref chắc buồn lắm. Cái này tốt cho ai có thời gian online

Mình đã report rồi mà:) nó thay ads từ tối ngày hôm qua và bị phản đối rất nhiều, nay mai nó đi thôi

Mình đã đọc bài viết tại Neobux, tiếng Anh khá dài nhưng nôm na ngắn gọn thế này.

Nó sẽ chính thức áp dụng giá mỗi click ads là:
Đối với Standar member: 0.001 Ref click: 0.0005
Golden member:
Golden member with One Pack:

Giải thích cho điều này nó bảo rằng: trong hai tháng qua khi áp dụng micro ads (mini ads đó) thì tăng trưởng về doanh thu của nó vượt bậc.

Nhưng nó cũng nhận thấy rằng như thế cũng có nhược điểm nên nó sẽ mở rộng số lượng ads cực lớn, 500 Ads/ngày - tương đương 0.5$/ngày. Ads sẽ xuất hiện liên tục sau 2 - 3 phút.

Một hình thức mới, theo bạn tốt hay xấu???

nếu áp dụng cách của nó thì tình tỉ lệ ra
1ads= 5 giây
500= 2500 giây
ads xuất hiện 2-3 phút 1 lần.
tính xem lỗ nặng tiền điện=> nó lợi 9/10 rồi , chẳng khác nào biến thành site auora .

nãy giờ me ads có thấy thêm cái nào rớt xuống đâu,:m145:

Last edited by a moderator:
Rent ref vẫn như cũ ko đổi bạn à,vẫn là 0.005/click cho Standard,chỉ có direct ref là 0.0005.

Có điều lạ là bữa nay AVG nó cao hơn mọi bữa mới hay :D

cái vụ mới này khó hiểu quá, vậy giá trị rent ref click = 0.005/click
số click của rent ref= ? ngày ( 500 max ads)
trung bình 1 ngày/ref =0,005 x100ads=0,5$ (chỉ lấy 100/500ads thôi nhá,)
cứ thế X lên

nếu thế mình quay lại NEO đầu tư thuê rent ,=))

Rent ref vẫn như cũ ko đổi bạn à,vẫn là 0.005/click cho Standard,chỉ có direct ref là 0.0005.

Có điều lạ là bữa nay AVG nó cao hơn mọi bữa mới hay :D

Sao rent ref của mình giảm thê thảm, có cả những ref click cực đều từ trước tới nay, giờ k0 chịu click nữa :(

Sao thằng này mình dẩn link ref rồi reg mà vô lại chả thấy dc DR nào cả

Việc giảm ads như mình đã phân tích, neo đã công khai từ bỏ vị trí, vì thế độc tôn, số 1 của mình. Có ai dám nói 1 site PTC Ads mini là số 1 được ko. Đây có phải là scam. Mình xin thưa là phải. Lí do, có rất nhiều người bắt đầu, hoặc mới đầu tư, mất hàng chục hàng trăm $. Giờ thế sự xoay vần này, lỗ là điều chắc chắn.
Riêng nghĩ cái khoản quảng cáo cho site neobux với newbie mà bảo giá mỗi lần nhấp chuột có 0.001 cũng thầy ngài ngại, khó coi rùi ;;))
Một khi neo đã ko còn là số 1, đã chịu mất thế thì scam là điều khó tránh khỏi!
Hy vọng nó sẽ có thay đổi tích cực hơn!

Mình chơi neo lúc đầu tưởng là AVG tầm 1.8 trung bình là lãi, nhưng giờ mới biết âm mưu cực kỳ thâm độc của thằng neo nè.
=> với mem mới đầu tư và thuê reg liên tục, AVG luôn ở mức trên 1.4 ( mức hòa vốn), đặc biệt nếu để autopay thì trung bình 1.6. Nhưng khi đến ngày thuê reg tiếp mà ko thuê, bỏ AutoPay hoặc rent còn vài ngày chưa gia hạn AVG giảm thê thảm ko tưởng, 100 rent standart mà có 60 click trung bình. Để rent mất bị trừ 0.02$/ 1 rent nữa. Nó biết chuẩn bị hồi vốn thì nó cho chết thì thôi. Hic, lên forum của nó đọc mới biết các mem lâu đời của nó khi rút hết vốn ( để rent chết hết), lợi nhuận maximum sau 2 năm chơi neo của các mem này là 30%. Kém hơn cả lợi nhuận gửi tiền ngân hàng:D

Sau mấy ngày thất vọng về Neobux vì sự thay đổi lạ kỳ của nó, nay vào lại thì bất ngờ thấy nó hồi sinh. 0.01$/ click ads, thời gian xem ads chỉ còn 5 giây, thay vì lúc trước tới 30 giây.
Vẫn chưa kiểm tra được giá click của ref.

Có thể máy ngày qua Neobux cố tình gây xí căng đan!
Xin anh em cho thêm ý kiến, và nhận định!

Giá click vẫn là $0.001 mà!! sao bro lại bảo trở lại $ 0,01 rồi?

Acc của bạn là Standard hay Golden?
Mình đang Golden, giá hiện tại 0.01$/ click.

Admin Neobux mới đăng bài: Bạn cảm thấy hôm nay thế nào? vì sự thay đổi đó!!!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,923
Latest member
Benerrn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week