Bác có hướng dẫn mini job ko :D
mình chỉ cho ý kiến thôi, bạn nên dùng chrome trình duyệt làm, vì dễ dịch sang tiếng việt hoặc tiếng anh, nên đọc kỹ hướng dẫn trước khi làm, chỉ làm những jobs dễ làm mà bạn tự tin là đúng, kg làm những jobs khó quá khả năng, nên nâng cao tính chính xác để lấy level 3, mình hiện cũng chỉ là level 2.

thấy jobs đó khó ăn nên kg dám đụng vào, chỉ làm vài cái dễ ăn.:)

m chưa làm job ấy bao giờ, để thử :3 Toàn làm cái job phan biệt nhãn rượu :))
Mà ko để í, đợt rồi làm job chán quá, nó rớt xuống level 1 =))

jobs này mình ko hiểu lắm, bạn có mẹo gì giúp mình với :D
Task này giống như việc ghi nhớ Lỗi! Bác làm câu nào bị Sai, thì lưu kết quả đúng lại của câu sai lại! lần sau gắp nó sẽ đúng! Mình toàn làm thế!

Task này giống như việc ghi nhớ Lỗi! Bác làm câu nào bị Sai, thì lưu kết quả đúng lại của câu sai lại! lần sau gắp nó sẽ đúng! Mình toàn làm thế!
mới thử làm 1 cái đúng có 50% :D, công nhận bác pro thiệt, đã nghiên cứu rất kĩ nhưng thật sự phải thật chú ý vì đôi khi tiêu đề nó sai mà mình ko hiểu tiếng anh mấy toàn chọn yes, còn liên quan phong cách hay nhãn hiệu, ko liên quan thì phải có sự phán đoán ghê gớm , thôi nản task này quá :(

Cái task này mình thử nhiều rồi nhưng toàn xịt. Đúng là trình tiếng anh còn gà quá, nếu mà ban đầu may mắn trên 70% thì mò mẫm làm tiếp dc nhưng xịt từ task 1 thì chịu thua :p

bác có thể quay cái video làm task cho anh em chiêm ngưỡng kiếm chút cháo ko :D
Ok! để kiếm em nào quay video cái! Chưa cài cái nào cả!

Minh họa 1 Task nhe! 1 Task mình làm trung bình từ 2phút ~ 2 phút 30s. Mình định quay 10Task liên tục mà sợ upload ko nổi! Nên 1 Tast nhe! Link download: http://www.mediafire.com/download/dyjcg3sw6xkqdki/Task1.rar
vậy bạn có biết tại sao mình bị lỗi: 502 Bad Gateway nginx/1.7.5 khi login vao task.crowdflower.com trong khi mọi người vẫn làm bình thường không ?

cho e hỏi có thể lập 2 account CF trên 1 ip để làm mini job không
Vô tư! Có đều account mới sẽ là Level 0. Làm task $0.0089 nản lòng luôn.

vậy bạn có biết tại sao mình bị lỗi: 502 Bad Gateway nginx/1.7.5 khi login vao task.crowdflower.com trong khi mọi người vẫn làm bình thường không ?
Pác thử trình duyệt khác coi! Chứ lâu lâu cũng thấy nhưng chỉ bị vài phút.

Buồn lắm toàn xịt thôi :(. Kiếm trên youtube được 1 cái clip hướng dẫn, chép được cái ghi chú của nó cơ mà vẫn toàn xịt :). Mấy pạn xem có chuẩn không, m tạch gần hết job rồi còn đúng 1 cái không dám thử tiếp tụt % :)

Attachments

• Crowdflower - Find the Errors on the Page! CrowdFlower Official Job.txt
    3.2 KB · Views: 93
Buồn lắm toàn xịt thôi :(. Kiếm trên youtube được 1 cái clip hướng dẫn, chép được cái ghi chú của nó cơ mà vẫn toàn xịt :). Mấy pạn xem có chuẩn không, m tạch gần hết job rồi còn đúng 1 cái không dám thử tiếp tụt % :)
Haiz! Có nhiêu đó sau mà đủ chiến! Tập chiến đi cho quen! Chứ Task này có thường xuyên lắm! Bèo nhất là $0.08, $0.17, $0.26, $0.44

Tặng tấm ảnh cho AE có động lực phấn đấu! :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,907
172,993
Latest member
vlv007

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week