thật mà bác , đây là kinh nghiệm của B ... B đầu tư site neobux gần 500$ chứ ko ít đâu , chiến nó từ năm 2009 á

100$ cơ bản nó ko khác 40$ là mấy vì chỉ chiến được ở standard thôi , tình hình giờ B thấy probux ổn định avg nhất
nên đầu tư và úp golden nó , bác úp max site probux lên , sau đó rút lãi định kì rồi lấy cái đó build site khác

đó là cách B thường làm , trước B dồn cả năm mới đủ 150$ ... sau này build xong 1 acc probux , khi rút ra B lấy build acc khác và dần dần được như bây giờ
ok , tks B, mình theo chân B, sau thắc mắc B giúp đỡ mình nhé
Bây giờ hiện tại probux của mình: 200 ref, recycle cũng mất hơn 0,5$, lại gia hạn 2 ref cho nên dạo này tớ thấy chả có tiền, vậy phải làm sao cậu? giảm recycle đi à cậu

tiện topic nói neobux, cậu cho mình hỏi cái mini job, làm bao nhiêu job thì mới lên lv2 được cậu, làm cái job tìm tên tác giả mà hoa hết cả mắt :-s

:D Thì B nghĩ mình là tân binh, mà mình nghĩ B là pro :D B có nhiều exp mà.
cư như member thường cho nó vui bác ợ , B ko quen nghiêm túc đâu , exp B cũng đi học hỏi khi thảo luận mà =))~

ok , tks B, mình theo chân B, sau thắc mắc B giúp đỡ mình nhé
Bây giờ hiện tại probux của mình: 200 ref, recycle cũng mất hơn 0,5$, lại gia hạn 2 ref cho nên dạo này tớ thấy chả có tiền, vậy phải làm sao cậu? giảm recycle đi à cậu
200 ref bác recycle tầm 6 , 7 ref ... và 3 , 4 ngày recycle 1 lần nha , đừng recycle liên tiếp ... số ref và khoảng cách ngày tuỳ theo avg hiện tại

tiện topic nói neobux, cậu cho mình hỏi cái mini job, làm bao nhiêu job thì mới lên lv2 được cậu, làm cái job tìm tên tác giả mà hoa hết cả mắt :-s
hông biết luôn , trước thì có nhiều lắm , sau này VN " phá " quá nên job cho VN rất ít bác ợ

tiền ai rút cũng về mà bác , paypal bác verified chưa , làm gì có acc phải đợi tới 1 tuần @@~
Ế. Thế acc paypal mình chưa veri bank, mới veri mail thì k nhận tiền đc hả B

uh hầu hết site ptc yêu cầu , paypal phải veriifed mới rút tiền và deposit tiền vào được
* nuốt nước miếng * vl. Thế có nên chiến tiếp k nhỉ.

* nuốt nước miếng * vl. Thế có nên chiến tiếp k nhỉ.
paypal là cổng thanh toán hỗ trợ nhiều , phổ biến và dẽ làm nhất rồi mà
từ giai đoạn ra bank VN đến hoàn tất verified 1 buổi sáng là xong

Hi các chiến hữu. tớ cũng làm PTC được 1time rồi. cũng có chút kinh nghiệm, mong là giúp đc các bạn.
giờ mình đang cso gold ở 4 trang và thu nhập cũng tạm ổn. ai muốn nc thì messages cho mình nhé! hân hạnh!

Thấy mọi ng nói chuyện xôn xao quá. muốn góp vui. hehe
mình mới lập nic mmo thôi. mong mọi ng giúp đỡ. :)

Last edited by a moderator:
Hi các chiến hữu. tớ cũng làm PTC được 1time rồi. cũng có chút kinh nghiệm, mong là giúp đc các bạn.
giờ mình đang cso gold ở 4 trang và thu nhập cũng tạm ổn. ai muốn nc thì messages cho mình nhé! hân hạnh!

Thấy mọi ng nói chuyện xôn xao quá. muốn góp vui. hehe
mình mới lập nic mmo thôi. mong mọi ng giúp đỡ. :)
welcome to the hell , bro ... B với merge 2 mess lại 1 làm , những tin nhắn gần nhau bác edit mess nhá :p

[COLOR = "gmb409, bài: 3.456.729, thành viên: 66.899"] chào mừng đến địa ngục, bro ... B with the kết hợp 2 mớ hỗn độn back as a 1, Nhung message almost various Kill sửa lộn xộn nhá: P [/ B]
Thanks gmb409, tớ mới lập nic ở đây nên còn gà lắm. có gì cứ nhắc nhở nhé! ^_^

Attachments

209.1 KB · Views: 27
Thanks gmb409, tớ mới lập nic ở đây nên còn gà lắm. có gì cứ nhắc nhở nhé! ^_^
bác như đang test chức năng ý nhỉ , ấn reply trên khung comment nó tự động trích nội dung nhá bác
úp ảnh lên thì bác chọn attach file khi xong , thì chọn full image là được ^.^

B là cái gì vậy :oops:
my name is Boy

ý cậu ý là tên là Nam, tên tiếng tây là Boy, và viét tắt là B =)))))
Theo mình nghĩ thì Boy thật ra là gay, nên bác ấy đặt là Boy cho người ta k nói bác ấy là gay ý mà :D:D
P/s: Just kidding :D

Announcements

Forum statistics

Threads
419,488
171,536
Latest member
phongtom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week