• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.
Chà, vậy thì để quán lý được 2000 ref đòi hỏi không ít kiên nhẫn và kinh nghiêm đây o_O
=)) Có lý tưởng đấy 2k Ref cả 1 quá trình nhé cậu
Nhưng nếu cậu là Ulti thì có thể sẽ khác !!! nhiều và nhiều cái cần học nhé ^^ !!!

Lão neobux lúc này ăn ko nổi. muốn sống phải lên gold. Mà lên rồi cũng chua lắm. Thằng này mấy ông trên Ultimate cũng nói là lãi có 2000$ 1 năm nếu ko có direct refs. Tui bị susupended tài khoản vĩnh viễn vì dùng một ac paypal add nhiều email của bạn tui để cash out neobux. Nghiên một băng rả bầy từ đó về sau quên luôn 2 chữ neobux.

:D

Google dịch phần Instructions bác ơi! Task này khá dễ chứ không quá rắc rối đâu, đọc phần dịch cũng hiểu phần nào rồi.

Từ hôm qua đến nay mình ko thể truy cập neo vì nó ko hiển thị login ai bị thế ko nhỉ hay nó ban vietnam rồi ?

B vẫn truy cập bình thường mà , hôm qua cũng có người report giống bạn

để B xem nó bị gì rồi thông báo sau nhá :D

Mạng đang bảo trì nên truy cập khó cũng là điều dễ hiểu:p:p:p

B vừa teamview xong , mượn tạm tấm ảnh chụp từ màn hình bác @phanduyanh

Bác có thể dùng trình duyệt khác firefox , IE truy cập neobux bình thường

neobux login.PNG

Google Chrome chặn ko cho tải site neobux vì lí do sau

neobux login false.PNG

P.s vẫn không hiểu sao B ko nhận được cảnh báo , đăng nhập bình thường :D

Last edited:
"Oops! Google Chrome could not connect to www.neobux.com

Try reloading: www.neobux.com"

Có ai bị như mình không? Cả ngày hôm nay không vào được Neobux và fB (vừa chỉnh host xong, chỉ vào đc fB thôi).
Ad Alert vẫn thông báo bình thường.
Đã tra google và làm theo nhưng ko có kết quả.

thử dùng trình duyệt khác, clear cache. reset moderm thử xem bạn ạ

Hiện tại mình đang xài dịch vụ mạng của FPT, sắp tới mình sẽ chuyển sang VNPT xài
mọi người cho mình hỏi chuyển sang mạng khác nó có suspended tài khoản ko.
thanks

Hiện tại mình đang xài dịch vụ mạng của FPT, sắp tới mình sẽ chuyển sang VNPT xài
mọi người cho mình hỏi chuyển sang mạng khác nó có suspended tài khoản ko.
thanks
Không cậu nhé

reset modem là bật tắt lại đó hả? Đã thử và lại vào tốt, cảm ơn bác.
Tiện đây cho em hỏi là cứ được vài ngày thì Neobux lại bắt mình phải đăng nhập lại, mặc dù đã ghi nhớ mật khẩu rồi, cái này có phải là bình thường không?

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom