Vẫn còn $3.8 trong blane chưa rút về :D :D :D đang định tái đầu tư all 60day thôi tại k đủ tiền :D :D :D :D hehehe !!!
bạn giàu rồi. mình giờ cứ chờ tiền thuê ref...chờ...rồi thuê... rồi chờ. @@ tính sơ sơ sơ cũng chỉ hòa với tiền bo ra thuê. con nào click nhiều bù vào con rec là hết :confused:

1 phát ngôn chứng tỏ mình chả biết vẹo gì T_T
Đùa chứ chơi cái thằng này từ 2009 mà giờ có bác nói mình không biết cái vẹo gì! Mấy thành PTC ai cũng nhiệt tình và hào hứng với những cái click này!
Nói thật chứ chơi PTC mỏi tay, hại máy tính, rất mất thì giờ!
Ngày xưa còn cài cả auto mà thấy đang chán, click tay thì xin hàng luôn

bạn giàu rồi. mình giờ cứ chờ tiền thuê ref...chờ...rồi thuê... rồi chờ. @@ tính sơ sơ sơ cũng chỉ hòa với tiền bo ra thuê. con nào click nhiều bù vào con rec là hết :confused:

đấy là bạn k bỏ tiền thuê hẳng 90day thì tiết kiệm đc 20%/tháng còn gì mình đang dừng lại ở mức 35ref để gia hạng all 90day phát nữa rồi mới đi tiếp :D :D :D :D hjhj k lời nhiều nhưng kiếm đủ để đầu tư những site new kiếm thêm tý :D :D :D

đấy là bạn k bỏ tiền thuê hẳng 90day thì tiết kiệm đc 20%/tháng còn gì mình đang dừng lại ở mức 35ref để gia hạng all 90day phát nữa rồi mới đi tiếp :D :D :D :D hjhj k lời nhiều nhưng kiếm đủ để đầu tư những site new kiếm thêm tý :D :D :D
làm j có ý mà đầu tư :D

èo làm mini job quá trời mà k có vồn àh Hjx :(
Mình ít làm lắm. mấy tuần vừa rồi bận. cuối kỳ rồi thi cử nhiều mà @@ tiền từ job có mấy $ thôi ^^

Mình ít làm lắm. mấy tuần vừa rồi bận. cuối kỳ rồi thi cử nhiều mà @@ tiền từ job có mấy $ thôi ^^
hehe :D :D :D uhm ráng gồng đi nếu tính mà hều vốn là coi như đã lỗ rồi ... đã pay về đc proof nào chưa :D :D :D :D

hehe :D :D :D uhm ráng gồng đi nếu tính mà hều vốn là coi như đã lỗ rồi ... đã pay về đc proof nào chưa :D :D :D :D
pay 2$ test acc rồi :D lỗ thì cũng trả phải :D làm job thôi chứ bt cũng k mất thời gian lắm :D clickmấy trang mà. lâu vậy rồi mới có 2$ :( lâu thật. nhưng tính ra vẫn hơn khối mấy thằng click mọt gông tháng rưỡi trời đủ min nó ngỏm :confused: huống chi còn 1 đống ref tăng dần :D

Last edited:
Mình mới reg nick rồi đó
nbtsos
Paypal: [email protected]

Mỗi ngày click 4 ad cam là dc đúng ko
ok a, đã thấy nick a
up proof cho ae mừng chị gái
Proof đây a

Mình mới chơi được gần 1 tháng, thế này liệu có ổn khổng nhỉ

bạn đang lỗ nhé :D :D :D :D

Lỗ ở chỗ này nek` :D 1con ref muốn hồi vốn 1 tháng phải click = 40click
Còn muốn lời phải lick >40 click/tháng ở đây bạn có quá nhiều ref k click mặc dù AVG nhìn đã thật nhưng đang lỗ nhé :D :D :D ( có con còn 10 ngày nữa hết mà mới click 28click mình dám chắc con đó từ lỗ đến hòa vốn) !!!

bạn đang lỗ nhé :D :D :D :D

Lỗ ở chỗ này nek` :D 1con ref muốn hồi vốn 1 tháng phải click = 40click
Còn muốn lời phải lick >40 click/tháng ở đây bạn có quá nhiều ref k click mặc dù AVG nhìn đã thật nhưng đang lỗ nhé :D :D :D ( có con còn 10 ngày nữa hết mà mới click 28click mình dám chắc con đó từ lỗ đến hòa vốn) !!!

Ukm, thời gian đầu còn dính phải nhiều ref không click, nên phải recycle nhiều, hi vọng về sau tụi nó click ổn định, mà mình nên dừng lại ở mốc bn ref nhỉ, mình muốn gia hạn tụi nó lâu lâu 1 chút

Ukm, thời gian đầu còn dính phải nhiều ref không click, nên phải recycle nhiều, hi vọng về sau tụi nó click ổn định, mà mình nên dừng lại ở mốc bn ref nhỉ, mình muốn gia hạn tụi nó lâu lâu 1 chút

Ax rec nhiều thì vốn đâu mà đầu tư - thì đầu tư max của standard đi 250 ref thì phải (hơi bị chưa đấy nhé ) !!!
Hehe mấy bửa nay AVG rớt thảm nhé bạn :D :D :D

Có job 8- cent mới rồi AE tranh thủ làm đê, 8cent dễ lắm ai cần hướng dẫn mình hướng dẫn cho nhé :D

---------------------------------------
Hậu quả test job
Find Directory Websites for Businesses

sau 30p ăn đc của nó 0.5 $, accuracy còn 69% :D:D má nó mình tìm đúng địa chỉ mà nó báo sai dẫn đến 1 link vẫn ở trang đó nhưng là bài khác. ức chế thật

Last edited:
Có job 8- cent mới rồi AE tranh thủ làm đê, 8cent dễ lắm ai cần hướng dẫn mình hướng dẫn cho nhé :D

---------------------------------------
Hậu quả test job
Find Directory Websites for Businesses

sau 30p ăn đc của nó 0.5 $, accuracy còn 69% :D:D má nó mình tìm đúng địa chỉ mà nó báo sai dẫn đến 1 link vẫn ở trang đó nhưng là bài khác. ức chế thật
hjx như job thế này mình k bik làm lạ thật :D :D :D

hjx như job thế này mình k bik làm lạ thật :D :D :D
dễ lắm bạn. cũng tương tự mấy job của tuần trước ấy :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,615
170,724
Latest member
Kingoffuck
Back