mình 39click òi mà sao chưa thấy bạn bn với rn nhỉ,nik mình gossip1010 U2277783,bạn check lại dùm mình

Bạn mới click được có 12 ads hà. Mỗi ngày mình chỉ nhận được tiền từ 4 ads màu vàng thôi. Gởi bạn hình tham khảo:

Bác ơi, site này có đổi upline đc ko? :( E lỡ đký site này từ trc mất rồi :binhsua46:

Bác ơi, site này có đổi upline đc ko? :( E lỡ đký site này từ trc mất rồi :binhsua46:

Không đổi được bạn ạ. Chỉ có đăng ký acc mới thôi. Nhưng sau 10 ngày thì mới đăng ký được nhé!

Đã reg
id:vinhg
Vậy là đủ 3 site nha.Bạn chuyển hết qua LR cho mình nha

Nhưng các site ngày RB không trùng nhau. Zay mình chọn khi nào NeoBux đủ 30click thì mình RB luôn 2 site kia nhé!

giờ mới để ý mình không có tên trong danh sách! cập nhật đê!( mình làm ref host này cho bạn được 4-5 hôm rồi!)

giờ mới để ý mình không có tên trong danh sách! cập nhật đê!( mình làm ref host này cho bạn được 4-5 hôm rồi!)

Bạn yên tâm, site này cập nhật khá dễ. Mấy hôm nay mình bận nhiều việc nên chưa cập nhật kịp. Tối nay bạn check lại nhé!

topic thì để bonus 0.05 khi đăng kí. bên trong thì để bonus 0.02, hài thật. làm ăn uy tín chút đi, đừng chơi chiêu hút khách nha bạn.

topic thì để bonus 0.05 khi đăng kí. bên trong thì để bonus 0.02, hài thật. làm ăn uy tín chút đi, đừng chơi chiêu hút khách nha bạn.

Bạn hiểu nhầm rồi. Lúc đầu post thì Bonus 0.05$. Sau này nhiều bạn cheat nên nhiều acc bi suppend. Nên mình đã hạ xuống 0.02$ đấy. Mình uy tín khỏi bàn rồi. Thân!

Cho minh hoi sao nebux cua minh toan ad 0.001 ko vay

Up dùm chủ thớt

ID jomeo1980

Đổi dùm mình số LR

Lúc trước là LR: U4123236

Bây giờ làm ơn đổi sang LR mới là U4989369

THansk

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,643